Hồ sơ đăng ký xe ôm GO-BIKE của GO-VIET

trankhang

Tài xế Đồng
Dang ký học xong rồi mà 24h vẫn chưa kích hoạt tài khoản cho mình , là sao vậy ad ???

Kotorovn

Tài xế mới
Mình có cmt vs shk công chứng và đăng ký xe thôi..có đăng ký chạy dc ko

vesinhviet.vn

Tài xế Đồng
Em vua nhan duoc thong bao qua tin nhan cua Go Viet hen 9h ngay 7/9/2018 len dang ky.Nhung do buoi sang luc do em di lam nen khong the len dang ky duoc thi tam dau gio chieu em len co duoc khong admin ? Hay phai qua ngay hom sau len dang ky ? Va co the goi tong dai so nao de hoi ve van de tren vay a ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
.Nhung do buoi sang luc do em di lam nen khong the len dang ky duoc thi tam dau gio chieu em len co duoc khong admin
Nghe nói là không được đâu bác, qua khóa học là phải đăng ký lại từ đầu rồi bác...nên tranh thủ sắp xếp lên đi bác :)

vesinhviet.vn

Tài xế Đồng
Nghe nói là không được đâu bác, qua khóa học là phải đăng ký lại từ đầu rồi bác...nên tranh thủ sắp xếp lên đi bác :)

Vâng vậy phải chịu thôi.Do nhận tin nhắn lúc tối.Chứ nếu nhận trong giờ hành chính thì còn báo công ty off nữa ngày được.Em chỉ chạy trong lúc rảnh vì công việc chính của em là giờ hành chính.Cảm ơn anh.

Nghiaqwe123

Tài xế mới
E chua lam giay so yeu ly lich vay co dang ky duoc khong

Trọng Thân

Tài xế mới
Admin cho mình hỏi, thứ 4 tuần trước (05/09/2018) mình đến văn phòng Q4 đăng ký trở thành đối tác nhưng bạn nhân viên nói lên trang đăng ký của Go-Viet để đăng ký online trước sau đó 2-3 ngày sau hệ thống gửi tin nhắn cho mình hẹn lịch trở lại để traning nhưng mình chờ đến nay là thứ 2 (10/09/2018) rồi mà vẫn chưa thấy tin nhắn nào, vậy mình phải làm sao?

Tín Nguyễn

Tài xế mới
Bqt cho mình hỏi mình là sv đăng ký chạy. Mình k không có bảo hiểm xe máy, làm cách nào mới có đc z bqt ? Và xe mình là xe win 100 như z có đc dk k z bqt ?

Hiếu Nguyễn

Support
Moderator
E chua lam giay so yeu ly lich vay co dang ky duoc khong
Goviet không yêu cầu sơ yếu lí lịch nha bạn. Chỉ yêu cầu xác nhận hạnh kiểm tại nơi bạn đang cư trú (nơi bạn đang ở), hoặc lí lịch tư pháp (khác sơ yếu lí lịch) xin ở sở tư pháp thành phố (nếu bạn hộ khẩu thành phố), hoặc sở tư pháp tỉnh (nếu bạn ở tỉnh).

824620

Tài xế Đồng
E có 2 vấn đề muốn hỏi mong Ad giải đáp cho e ạ!
- Về việc đăng ký làm tài xế thì nên đăng ký online trước rồi chờ tin nhắn hay một phát đến trụ sở sẽ tốt hơn ?
- Về tài khoản Ngân hàng, e đã có tài khoản Ngân hàng Vietin rồi thì khi đăng ký dùng tài khoản đó luôn hay bên Go-Viet người ta tự tạo cho mình một tài khoản khác ?

Hiếu Nguyễn

Support
Moderator
E có 2 vấn đề muốn hỏi mong Ad giải đáp cho e ạ!
- Về việc đăng ký làm tài xế thì nên đăng ký online trước rồi chờ tin nhắn hay một phát đến trụ sở sẽ tốt hơn ?
- Về tài khoản Ngân hàng, e đã có tài khoản Ngân hàng Vietin rồi thì khi đăng ký dùng tài khoản đó luôn hay bên Go-Viet người ta tự tạo cho mình một tài khoản khác ?
Về vấn đề thứ nhất: Bạn chưa có tin nhắn thì đến trụ sở một phát hay mấy phát thì cũng bị đuổi về thôi. Tốt nhất là cách 2 đến 3 ngày nếu chưa có tin nhắn thì đăng ký online lại.
Về vấn đề thứ hai: Bạn có tài khoản Viettin rồi thì dùng luôn chứ tạo lại ngồi chờ 2 tuần lấy sao? Tạo cái mới ngân hàng sẽ hủy cái cũ.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Bao giờ mới dk được 4 bánh zay admin
GO-VIET nghe nói đang xin giấy phép nên chưa triển khai 4 bánh tuy nhiên có thì techbike sẽ đưa tin nhanh nhất có thể ạ :)