Bike Tx grab go bây giờ chơi 2 tay 2 súng

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tài bây giờ chạy từ 6h đến 20h
Giờ cao điểm và food chạy go - grab 8h kiếm 500k
Giờ còn lại chạy be kiếm 500k tên lửa 26 chuyến kiếm 400k nữa
Chạy be kiếm 33 cuốc thưởng 530k và 500k cước
Vậy trung bình ngày 1000k 1 tháng 360 ngày

Huynhlinh

Support
Moderator
Dễ ăn lắm. Bây giờ ế chổng gộng, đâu ra cuốc nhiều mà chạy. Ông chạy hay quá thì chụp lại màn hình chứng minh.

TiiBoss

Support
Moderator
Haizzz, muốn 33c ngày dễ lắm a, gia nhập nhóm, hội là nổ cuốc đều đều 33c mỗi ngày thôi. E đk mới được gần tuần, giờ bỏ luôn, chạy be giờ chủ yếu lấy thưởng thôi, tiền mặt khách đưa không bao nhiêu hết.

TiiBoss

Support
Moderator
Lúc e vô be, e tưởng hệ thống nó sẽ giống grab go 1 chút, ai dè vô rồi thấy khác hoàn toàn, hệ thống phát cuốc mà 4 tài xế 1 lần, có vụ giật cuốc nữa. Haizzz, ai nhanh thì chạy, app thì lỗi liên tục, định vị, map sai tè le, để auto nhận mà cũng k chạy được nữa. E đợi mai xem ct thưởng sao, nếu vẫn vậy hoặc lên cuốc giảm thưởng thì chắc ... :)

TiiBoss

Support
Moderator
Mà Be nó sao sao ấy a à, kể lỗi nó thì k bao giờ hết, nghĩ sao đứng ở Lê Quang Định khúc Bà Chiểu mà khách nó bắt ở Phan Xích Long đi Q7, từ đó lên Phan Xích Long chỗ rước mà nó không phụ phí thêm gì cho tài xế, từ đó qua Q7 được có gần 40k mà trừ lắm tiền. 10% VAT, 26.125 tiền ck. Trừ sao còn có gần 26k chưa xăng xe này nọ. Không biết lấy gì bắt. Cuốc thì hiện lên báo có cuốc rồi mất, giật cuốc như giật cô hồn. Hết nói nổi, qua Be là 1 sai lầm, giờ Be muốn ăn tiền nó chỉ có ảo thôi. Chứ có bữa ngồi từ 7h sáng tới gần 16h chiều, 9 tiếng được 7c :))) ok fine

Thanngochung

Tài xế Đồng
Lý thuyết thì vậy nhưng thực hành thì khác . ngày có khách ngày ko. Chưa nói chạy hư xe nữa . người còn muốn chết nói gì máy móc ko hư . cho là đc đi nhưng ngày đc ngày mất chứ ở đó mà tính tháng tính năm.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Hôm nay Tui chạy 6h sáng tới 12h dc 15 cuốc... Muốn sút quần nè

Huynhlinh

Support
Moderator
Tại chú yếu thui be 33c bình thường.

TiiBoss

Support
Moderator
Ghê vậy anh :)

Thanngochung

Tài xế Đồng
Mai thêm 1 luật to mồm sẽ ở tù coi còn nói vậy đc ko .ra mà chạy ngày 33 cuốc go cho ae coi đi.cứ nói như đúng rồi ấy .

Huynhlinh

Support
Moderator
Có đọc hết từ trên xuống dưới không vậy.

AnhDuy

Tài xế mới
Giờ chạy Be ngon hơn Grab hả các a ? Còn 2tay 2sung, nghe nói Grab bắt nhận diện mặt 2l 1ngay mà. Sao 2tay 2sung đc. Xin chỉ dạy thêm. Hi

bietthudepsg

Tài xế Đồng
Bạn nói như đúng rồi, chạy không ăn, ko ngủ, ko nghĩ thì mới được vậy

huynhduc276

Tài xế mới
Mình chạy chiều tối T7 + CN + buổi tối ngày thường... Thời gian chờ cuốc, liên lạc cũng tốn kha khá thời gian, có khi chờ mốc mỏ cũng không có cuốc nào... ở đó mà 33c/ngày cho 1 app để nhận thưởng. :))

App khác thì mình không biết như thế nào nhưng với Grab thì họ có thể kiểm tra được những ứng dụng mình cài đặt thì phải... Vừa rồi mình có cài APP Fake GPS để kết bạn Zalo thì vào Grab không được, phải gỡ bỏ App này mới vào được Grab... với các ứng dụng chạy xe khác thì không biết như thế nào.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Đúng rồi bác, kiểm tra được hết á...Anh em chạy 2 app thường dùng 2 đt chứ 1 điện thoại là bên Grab biết ngay cũng có nhiều anh em bị khóa rồi.
Cái Fake GPS Grab nó biết, bên be, go-viet nó cũng biết luôn mà thực ra cái này rất diễn để phát hiện fake, bên IT chỉ cần vài dòng code là kiểm tra được.