“Để be mời” ra mắt, anh em tài xế #be được chiêu đãi bánh mì và cà phê hoàn toàn MIỄN PHÍ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bắt đầu từ ngày 18/10, #be ra mắt chương trình “Để be mời” hỗ trợ cho tài xế #be, theo đó, các anh em sẽ được chiêu đãi bánh mì và cà phê hoàn toàn miễn phí.

Vào thứ 5 và thứ 6 hàng tuần, anh em tài xế #be sẽ được nhận tương ứng bánh mì và cà phê tại các địa điểm theo danh sách cố định. Thời gian kéo dài từ nay đến hết ngày 06/12/2019. Sáng nay, đã có rất nhiều anh em đã nhận được sự chiêu đãi này từ #be, bóng các áo vàng xuất hiện rất đông tại các khu vực nhận quà.

Các anh em tài xế #be rất phấn khởi đầu ngày

Anh Minh – TX #be hồ hởi chia sẻ: “Sáng chở khách ngang qua thấy anh em tấp nập, cũng chưa uống café sáng nên vào, ai dè đâu đựơc be mời luôn, quá đã!
Khá nhiều bác tài đến quán từ sớm để lấy café rồi tranh thủ đi đón khách. Có vài anh còn bốc điện thoại rủ rê đồng đội đến cho vui, khi bước ra ai cũng hồ hởi với tinh thần phơi phới để bắt đầu một ngày mới.

Các anh em hẹn nhau để cùng nhận cà phê từ #be

Có thể nói, chương trình ưu đãi cho tài xế kiểu này không phải là quá mới mẻ. Tuy nhiên, 1 ổ bánh mì hay 1 ly cà phê cũng cho thấy sự quan tâm của #be đến các bác tài của mình ra sao. Trước chương trình “Để be mời” #be cũng có nhiều chính sách hỗ trợ thiết thực cho các anh em Tài xế như bảo hiểm tai nạn, Bảo hiểm chăm sóc sức khỏe (gọi tắt beHealthcare), các lớp đào tạo kỹ năng hữu ích như võ tự vệ, sơ cấp cứu và nhiều phúc lợi khác.
Nhìn chung, về khoản chăm sóc đời sống của tài xế, #be đang làm khá tốt. Những chính sách được đánh giá thiết thực, đáp ứng được nhu cầu của các bác tài. Xem như đây cũng là một tín hiệu tốt cho ngành xe ôm công nghệ. Hy vọng sắp tới không chỉ #be mà các hãng khác cũng hỗ trợ nhiều cho anh em để đỡ đần phần nào về tài chính, tinh thần.

Để biết thêm thông tin chi tiết chương trình, anh em vào trang: https://www.be.xyz/tin-tuc/de-#be-moi?utm_source=Spread

Chúc anh em ngày nào cũng nổ cuốc đều nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nagisa

Tài xế mới
Kèo thơm đó mấy bác, mình cũng nhận được thông tin mà mấy nay cày cuốc ngập mặt nên quen check luôn

LeLam1104

Tài xế mới
Vậy là không phải tốn 35k ăn cử sáng hằng ngày rồi, #be ngày càng chu đáo ghê luôn

trungtien3000

Tài xế mới
Có bác nào nhận được chưa nhỉ , bánh mì mỗi tuần mình ăn 3-4 ngày luôn ấy, cà phê thì ngày nào cũng uống, không biết có giới hạn số lượng không ae ?

Daviddv9prada

Tài xế mới
Thiệt, đúng cái thứ mình mong muốn hằng ngày, nhưng free gift 2 ngày/ tuần vẫn quá ổn, tâm lý quá

keduadoi

Tài xế mới
Sang hơn mình rồi, mỗi sáng ăn sôi + 1 chai nước suối 5k thui nè bác, kỳ này mỗi thứ năm và sau hằng tuần đỡ tốn. ???

nguyenhongkyvn68

Tài xế mới
Vậy đến mấy khu trung tâm có mấy địa điểm nhận quà này đi mấy bác, dể bắt khách hơn đó, mình đã đổi địa điểm và khách hằng ngày tăng tầm 20-30% nha, tăng được khoảng 4-5 cuốc đấy

LiemPT

Tài xế mới
Nhận hàng sao vậy mọi người, bác nào đã trải nghiệm review giúp em phát nha

dunggrap

Tài xế mới
Để thứ năm tuần này mình ghé thử, thấy vài địa điểm gần khu mình cắm chốt nè

kennedytruong

Tài xế mới
Cắm chốt tại mấy chỗ này đảm bảo nhiều khách, share cái địa điểm có cà phê ngon, bánh mì thơm đi các bác

june_liht

Tài xế mới
Nhận được cả tuần nay mà chưa trải nghiệm thử nữa, tuần này sẽ check thử

hijack

Tài xế mới
Em đang tìm hiểu cái app mới này, chắc phải cân thêm nghề tay trái để lấy tiền tiêu vặt.

trangkhanhliem

Tài xế Đồng
Các bác giống em đấy, cũng mới nhận được mà chưa có thời gian nhận thử nữa, hay tụ tập lại làm 1.Mỗi địa điểm chỉ có 100 suất/ngày

Thứ năm tuần này mình sẽ ghé 97 Nguyễn Văn Trỗi, Q.Phú Nhuận lấy cà phê uống thế

trongvinh99

Tài xế mới
Thứ sáu tuần này mình ghé Bánh mì Vissan trên đường Lê Thánh Tôn đi mục sở thị thử, có bác nào đi chung không :D

cyborgkhoa

Tài xế mới
EM ko uống cafe đc chắc sẽ nhận bánh mì thử mà bánh mì thì chiều từ 2h mới có nhé mấy bác, sáng chỉ free cafe à

nguasattn

Tài xế mới
Thánh bánh mì điểm danh luôn :v , sẽ check in đủ các địa điểm trong list

cuaxaome

Tài xế mới
be mời thì em nhận nhé, làm mấy cuốc bữa trưa từ 1h trở đi khá cực nên được mời thế này khó mà từ chối

megame

Tài xế mới
Duyệt luôn nha, phải tranh thủ ko thì hết suất