• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

BAEMIN tuyển đối tác shipper thu nhập tới 15 triệu - Ứng dụng giao đồ ăn số 1 Hàn Quốc

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT

BAEMIN TUYỂN ĐỐI TÁC TÀI XẾ - ỨNG DỤNG GIAO ĐỒ ĂN SỐ 1 ĐẾN TỪ HÀN QUỐC

baemin-_1_-png.4548

BAEMIN - startup “kỳ lân”, ứng dụng giao đồ ăn số 1 đến từ Hàn Quốc vừa gia nhập thị trường Việt Nam và đang tăng tốc phát triển tại khu vực Tp.HCM.

Ra đời từ tháng 6 năm 2010, BAEMIN nhanh chóng trở thành ứng dụng giao nhận đồ ăn hàng đầu tại Hàn Quốc với 10 triệu người sử dụng dịch vụ và hơn 1 triệu đơn đặt hàng mỗi ngày. Vào cuối năm 2018, ứng dụng này được đầu tư thêm 320 triệu USD từ Hillhouse Capital, Sequoia Capital và GIC, nâng giá trị công ty lên đến 2,7 tỷ USD.

Xem thêm:

BAEMIN – ỨNG DỤNG GIAO ĐỒ ĂN TRỰC TUYẾN CHUYÊN NGHIỆP NHẤT

Tiến vào thị trường Việt Nam, BAEMIN tiếp tục tập trung duy nhất vào dịch vụ đặt giao đồ ăn trực tuyến. Không chỉ hướng đến việc cung cấp dịch vụ đặt giao nhận đồ ăn chuyên nghiệp, mà BAEMIN còn muốn mang đến cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ giao đồ ăn đích thực đến từ Hàn Quốc.

BAEMIN đã bắt đầu hoạt động tại khu vực trung tâm của Thành phố Hồ Chí Minh như Quận 1, Quận 3 từ giữa tháng 5/2019 và đang tăng trưởng rất nhanh, thu hút rất nhiều khách hàng tải ứng dụng và trải nghiệm dịch vụ mới cùng các ưu đãi hấp dẫn.
Cơ hội tuyệt vời để trở thành đối tác tài xế BAEMIN - Dịch vụ giao đồ ăn số 1 đến từ Hàn Quốc.

tuyen-dung-tai-xe-baemin-jpg.4547

NHIỀU QUYỀN LỢI KHI TRỞ THÀNH ĐỐI TÁC TÀI XẾ BAEMIN

• Thu nhập cao, ổn định, lên tới hơn 15 triệu đồng/tháng;
  • Các chương trình thưởng đơn hàng giờ cao điểm và thưởng theo ngày vô cùng hấp dẫn;
  • Mức chiết khấu 20%;
  • Thủ tục đăng ký nhanh gọn, chỉ mất 30-60 phút;
  • Được đào tạo kỹ năng dịch vụ khách hàng;
  • Luôn luôn tôn trọng đối tác trong quá trình hợp tác.

Chương trình thưởng theo đơn

Số đơn đạt được/ngàyMức thưởng
8 đơn80.000đ
14 đơn150.000đ
22 đơn270.000đ
Yêu cầu:

• Có xe máy, điện thoại smartphone (iOS hay Android đều được) có 3G/4G;
  • Giao tiếp tốt, trung thực, cẩn thận;
  • Yêu thích dịch vụ khách hàng;
  • Chủ động về thời gian.

Đăng ký đơn giản và nhanh chóng, chỉ 30-60 phút

Bạn vui lòng điền đầy đủ thông tin trong mẫu đăng ký này [http://tiny.cc/dangkydoitac].
Sau đó, hãy đến văn phòng của chúng tôi tại tầng 3, số 41-43 Trần Cao Vân, P.6, Q.3 để nộp hồ sơ và được hỗ trợ hoàn tất đăng ký, dự huấn luyện.
Văn phòng làm việc từ 09:00 - 17:00h các ngày từ thứ Hai đến thứ Bảy hàng tuần.

Các hồ sơ cần chuẩn bị bao gồm:

quy-trinh-dang-ky-tai-xe-baemin-_1_-png.6561

Bạn có thể kết nối Zalo với số điện thoại 0908 295 289 để hỏi thêm chi tiết về các hồ sơ cần chuẩn bị.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Q

qdtoday

Tài xế Bạc

Link có vẻ ko vào được pác.

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
  • hoangnam

hoangnam

Đã cập nhật lại link rồi nha mn :D...Sai sót 😢 😢

K

kingkong89

Support
Moderator
chương trình thưởng khá cao so với các hãng khác, dự là các hãng sẽ cạnh tranh nhau khốc liệt

nguyenhung138

nguyenhung138

Tài xế Đồng
Nhìn logo và màu áo của Baemin rất có cảm tình, đợt này sẽ đăng ký chạy thử rồi review cho anh em.

anhkhabongbay

anhkhabongbay

Tài xế mới
chạy Baemin có ưu điểm nhược điểm j ko bác , có giới hạn hay bắt buộc khóa giờ nào không các bác?

Tranhai3011

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
  • Tranhai3011

Tranhai3011

Ưu điểm
dc nhận hơn 1 đơn.. Tất cả đối thủ thì kg
Trả lương cứng cho tx... Tất cả đối thủ thì kg
Giảm 70% cho khách hàng.. đối thủ thì không
Tiền đồng phục dc hoàn... Đối thủ thì kg..
Mạnh vì gạo bạo vì tiền... Đối thủ thì kg...
Thưởng cao mức 1 2tr mức 2 4tr... Đối thủ thì kg.
Kg áp đạt doanh thu... Đối thủ.. Khóa tk
Không áp đặt nhận đơn... đối thủ... Đưa bạn đến chết... Kg là chết tk
Và đặc biệt thưởng đối thủ 20 tr xài chơi.

Khuyết điểm ..... Nhường đối thủ ... Trả lời
fb_img_1562580407293-jpg.5181

Sửa lần cuối:
TiiBoss

TiiBoss

Support
Moderator
Cho em hỏi xíu ạ, BAEMIN Fulltime là ca 8 tiếng/1 ngày (26 ngày công) lương 7tr5 + 50% phí giao hàng/đơn. Vậy Fulltime ở đây là Fulltime theo giờ hành chính hay Fulltime là nguyên ngày từ sáng đến tối hết ngày, miễn sao mình bật app liên tục đủ 8 tiếng là được tính ạ?
Cho em hỏi thêm 1 câu nữa ạ, lương Fulltime nếu chạy thêm giờ ngoài 8 tiếng thì vẫn được hưởng lương như thế nào ạ?
Em cám ơn mấy anh!

Tranhai3011

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
  • Tranhai3011

Tranhai3011

Bạn đi làm ăn lương cứng... Theo qui định cty chứ. .. Còn theo ý tao nên par time đi

Còn 1 trả lời bên dưới
TiiBoss

TiiBoss

Support
Moderator
  • TiiBoss

TiiBoss

BAEMIN giờ đang mở rộng ở quận nào rồi ạ? Được bao nhiêu quận rồi ạ?

VuBaoThanh

VuBaoThanh

Tài xế mới
Bữa đăng kí thì bên Cty báo hiện chỉ tuyển partime thôi, không có Full đâu. Chắc Full time đủ người hay sao rồi

Tranhai3011

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
  • Tranhai3011

Tranhai3011

Full dành cho nv củ.... Thôi.... Giờ xin chuyển part hết rồi ... Part ngon hơn x2 full gái rủ đi chơi part đi liền.... Full bị đuổi việc...

KhamTran

KhamTran

Tài xế mới
Em tính đi đăng ký chạy nhưng chỉ chạy 1 đơn mỗi tối, do thời gian còn lại em đi làm full time việc khác thì liệu đăng ký chạy baemin đc không ạ ??

TiiBoss

TiiBoss

Support
Moderator
  • TiiBoss

TiiBoss

Được chứ bạn, linh động thời gian mà, baemin part nha bạn. Mình cũng định đăng ký, nhưng đang phân vân với Now.

Còn 1 trả lời bên dưới
D

dinhtuyen

Tài xế Đồng
  • D

dinhtuyen

bâc có bài về now chưa ạ

luuvivi

luuvivi

Tài xế mới
nghe có vẻ hấp dẫn ae ơi

Tranhai3011

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
  • Tranhai3011

Tranhai3011

Wa hấp dẫn luôn

CoChieu

CoChieu

Tài xế mới
Vậy cho em hỏi thêm về tiền đồng phục, em chỉ lo ngại vấn đề đó thôi. Tại vì em đi PV tuyển trong CGV cũng bắt dóng 500k đồng phục, lúc đó em ko mang đủ tiền nên họ hủy phiếu đk của em luôn, em thấy nghi nên lên CGV bình tân hỏi thì ngta nói ko có thông báo tuyển dụng, coi chừng bị lừa đó chị, bình thường tuyển là họ sẽ đăng Fanpage chính chủ chứ không có tuyển dụng tào lao đâu ạ. Nên em đang lo ngại về vụ đồng phục á anh, em biết là sẽ hoàn lại, nhưng sv nghèo 500k cũng là hơi cao

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
  • hoangnam

hoangnam

Vấn đề tiên đồng phục bác lo gì nhỉ? Tiền đồng phục là phải mua thôi bác ở đâu cũng vậy cả bên Now.vn cũng phải mua thấp nhât 450k.

Nguyenminhphu

Nguyenminhphu

Tài xế Đồng
Cho hỏi chưa đủ 18 tuổi có thể đk Beamin được không. Không có bằng lái, lấy bằng lái người trong gia đình đc ko?

P

Panchan

Tài xế mới
Cho e hỏi. Người trong nhà e đã đi đăng kí Baemin và đóng 500k mua đồng phục. Nhưng bây giờ a đó đổi ý không chạy nữa. Đồ vẫn còn mới nguyên ở nhà. Bây giờ e đi đăng kí, lấy đồ đó ra xài, khỏi đóng 500k mua cái khác có được không?

Tranhai3011

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
  • Tranhai3011

Tranhai3011

500k phải đóng... Kg lấy ... Sau này kg trả lại tiền

VanDuy

VanDuy

Tài xế mới
Không nha bạn, phải mua lại đồng phục mới.

QuangSang

QuangSang

Tài xế mới
Đk bao lâu thì được chạy vậy mọi người với em đưa bằng lái sau được không ạ ?