BAEMIN tuyển đối tác shipper thu nhập tới 15 triệu - Ứng dụng giao đồ ăn số 1 Hàn Quốc

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT

BAEMIN TUYỂN ĐỐI TÁC TÀI XẾ - ỨNG DỤNG GIAO ĐỒ ĂN SỐ 1 ĐẾN TỪ HÀN QUỐC

baemin _1_.png

BAEMIN - startup “kỳ lân”, ứng dụng giao đồ ăn số 1 đến từ Hàn Quốc vừa gia nhập thị trường Việt Nam và đang tăng tốc phát triển tại khu vực Tp.HCM.

Ra đời từ tháng 6 năm 2010, BAEMIN nhanh chóng trở thành ứng dụng giao nhận đồ ăn hàng đầu tại Hàn Quốc với 10 triệu người sử dụng dịch vụ và hơn 1 triệu đơn đặt hàng mỗi ngày. Vào cuối năm 2018, ứng dụng này được đầu tư thêm 320 triệu USD từ Hillhouse Capital, Sequoia Capital và GIC, nâng giá trị công ty lên đến 2,7 tỷ USD.

Xem thêm:

BAEMIN – ỨNG DỤNG GIAO ĐỒ ĂN TRỰC TUYẾN CHUYÊN NGHIỆP NHẤT

Tiến vào thị trường Việt Nam, BAEMIN tiếp tục tập trung duy nhất vào dịch vụ đặt giao đồ ăn trực tuyến. Không chỉ hướng đến việc cung cấp dịch vụ đặt giao nhận đồ ăn chuyên nghiệp, mà BAEMIN còn muốn mang đến cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ giao đồ ăn đích thực đến từ Hàn Quốc.

BAEMIN đã bắt đầu hoạt động tại khu vực trung tâm của Thành phố Hồ Chí Minh như Quận 1, Quận 3 từ giữa tháng 5/2019 và đang tăng trưởng rất nhanh, thu hút rất nhiều khách hàng tải ứng dụng và trải nghiệm dịch vụ mới cùng các ưu đãi hấp dẫn.
Cơ hội tuyệt vời để trở thành đối tác tài xế BAEMIN - Dịch vụ giao đồ ăn số 1 đến từ Hàn Quốc.

4547

NHIỀU QUYỀN LỢI KHI TRỞ THÀNH ĐỐI TÁC TÀI XẾ BAEMIN

• Thu nhập cao, ổn định, lên tới hơn 15 triệu đồng/tháng;
  • Các chương trình thưởng đơn hàng giờ cao điểm và thưởng theo ngày vô cùng hấp dẫn;
  • Mức chiết khấu 20%;
  • Thủ tục đăng ký nhanh gọn, chỉ mất 30-60 phút;
  • Được đào tạo kỹ năng dịch vụ khách hàng;
  • Luôn luôn tôn trọng đối tác trong quá trình hợp tác.

Chương trình thưởng theo khung giờ vàng

ThứKhung giờThưởng/Chuyến
Thứ 2 đến Chủ nhật10h - 12h30
17h30 -19h30
5.000đ/đơn

Chương trình thưởng theo đơn

Số đơn đạt được/ngàyMức thưởng
8 đơn70.000đ
15 đơn150.000đ
20 đơn210.000đ
25 đơn280.000đ
  • Mức thưởng không cộng dồn(đạt mốc nào được thưởng mốc đó)
  • Tỷ lệ hoàn thành chuyến phải đạt 75%
Yêu cầu:
  • Có xe máy, điện thoại smartphone (iOS hay Android đều được) có 3G/4G;
  • Giao tiếp tốt, trung thực, cẩn thận;
  • Yêu thích dịch vụ khách hàng;
  • Chủ động về thời gian.

Đăng ký đơn giản và nhanh chóng, chỉ 30-60 phút

Bạn vui lòng điền đầy đủ thông tin trong mẫu đăng ký này
Thông thường sau khi điền xong thông tin thì vài ngày Baemin sẽ gửi cho anh em một đường link thông báo và trong đó sẽ chưa đường link làm bài kiểm tra gồm 14 câu hỏi nếu anh em trả lời trúng 10 câu thì sẽ nhận được email lịch hẹn lên văn phòng đăng ký tại địa chỉ sau:
  • HCM: 142 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, TP.HCM
  • Hà Nội: HN Tòa nhà Capital building, ngõ 36 Giang Văn Minh, Ba Đình, Hà Nội
Sau đó để nộp hồ sơ và được hỗ trợ hoàn tất đăng ký, dự huấn luyện.
Văn phòng làm việc từ 09:00 - 16:00h các ngày từ thứ Hai đến thứ năm hàng

Các hồ sơ cần chuẩn bị bao gồm:

ho-so-dang-ky-baemin-hien-nay-png.8468

Các hồ sơ cần chuẩn bị bao gồm:
  • 1 Chứng minh nhân dân hoặc Thẻ Căn cước công dân (bản gốc hoặc sao y
    công chứng)
  • 1 Bằng lái xe A1 hoặc A2 (bản gốc)
  • 1 Giấy đăng ký xe máy (bản gốc)
  • 1 Sổ hộ khẩu (đầy đủ các trang) (bản gốc hoặc sao y công chứng)
  • 1 Tài khoản ngân hàng (chính chủ)
  • 1 Địa chỉ email cá nhân
  • 500,000 VNĐ tiền mặt - để mua đồng phụ
Lưu ý:Đối với bản sao y công chứng cần có giá trị trong vòng 6 tháng

Đính kèm

34.4 KB · Lượt xem: 56,768
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nghiale235

Tài xế mới
Cho e hỏi e vẫn đang mở app nhưng mở thêm phần mềm khác như fb,zalo thì có dc nhận thông báo có chuyến k ạ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Đã cập nhật lại link rồi nha mn :D...Sai sót ? ?

kingkong89

Support
Moderator
chương trình thưởng khá cao so với các hãng khác, dự là các hãng sẽ cạnh tranh nhau khốc liệt

anhkhabongbay

Tài xế mới
chạy Baemin có ưu điểm nhược điểm j ko bác , có giới hạn hay bắt buộc khóa giờ nào không các bác?

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Ưu điểm
dc nhận hơn 1 đơn.. Tất cả đối thủ thì kg
Trả lương cứng cho tx... Tất cả đối thủ thì kg
Giảm 70% cho khách hàng.. đối thủ thì không
Tiền đồng phục dc hoàn... Đối thủ thì kg..
Mạnh vì gạo bạo vì tiền... Đối thủ thì kg...
Thưởng cao mức 1 2tr mức 2 4tr... Đối thủ thì kg.
Kg áp đạt doanh thu... Đối thủ.. Khóa tk
Không áp đặt nhận đơn... đối thủ... Đưa bạn đến chết... Kg là chết tk
Và đặc biệt thưởng đối thủ 20 tr xài chơi.

Khuyết điểm ..... Nhường đối thủ ... Trả lời

Sửa lần cuối:

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Thử sẻ biết thiệt kg

TiiBoss

Support
Moderator
Cho em hỏi xíu ạ, BAEMIN Fulltime là ca 8 tiếng/1 ngày (26 ngày công) lương 7tr5 + 50% phí giao hàng/đơn. Vậy Fulltime ở đây là Fulltime theo giờ hành chính hay Fulltime là nguyên ngày từ sáng đến tối hết ngày, miễn sao mình bật app liên tục đủ 8 tiếng là được tính ạ?
Cho em hỏi thêm 1 câu nữa ạ, lương Fulltime nếu chạy thêm giờ ngoài 8 tiếng thì vẫn được hưởng lương như thế nào ạ?
Em cám ơn mấy anh!

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Bạn đi làm ăn lương cứng... Theo qui định cty chứ. .. Còn theo ý tao nên par time đi

TiiBoss

Support
Moderator
BAEMIN giờ đang mở rộng ở quận nào rồi ạ? Được bao nhiêu quận rồi ạ?

thaorvaan

Tài xế mới
Cho em hỏi mình nhận đơn rồi đến quán lấy hàng phải trả bằng tiền mặt của mình hay là bên ứng dụng đã thanh toán sẵn rồi mình chỉ việc đi giao là nhận tiền khách vậy ạ ?

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Chỉ có quán đối tác và nếu khách hàng thanh toán thẻ thì mới không cần trả tiền thôi bác chứ bên baemin chưa có ví điện tử nên đa phần tới quán bạn thanh toán tiền cho quán rồi lấy đồ ăn.

thaorvaan

Tài xế mới
Dạ em cảm ơn, mà cho em hỏi câu nữa là có bắt buộc mỗi ngày phải chạy không ạ hay chỉ cần 1 tuần mình chạy tối thiểu 3-4 ngày là được vậy ạ

VuBaoThanh

Tài xế mới
Bữa đăng kí thì bên Cty báo hiện chỉ tuyển partime thôi, không có Full đâu. Chắc Full time đủ người hay sao rồi

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Full dành cho nv củ.... Thôi.... Giờ xin chuyển part hết rồi ... Part ngon hơn x2 full gái rủ đi chơi part đi liền.... Full bị đuổi việc...

KhamTran

Tài xế mới
Em tính đi đăng ký chạy nhưng chỉ chạy 1 đơn mỗi tối, do thời gian còn lại em đi làm full time việc khác thì liệu đăng ký chạy baemin đc không ạ ??

TiiBoss

Support
Moderator
Được chứ bạn, linh động thời gian mà, baemin part nha bạn. Mình cũng định đăng ký, nhưng đang phân vân với Now.

CoChieu

Tài xế mới
Vậy cho em hỏi thêm về tiền đồng phục, em chỉ lo ngại vấn đề đó thôi. Tại vì em đi PV tuyển trong CGV cũng bắt dóng 500k đồng phục, lúc đó em ko mang đủ tiền nên họ hủy phiếu đk của em luôn, em thấy nghi nên lên CGV bình tân hỏi thì ngta nói ko có thông báo tuyển dụng, coi chừng bị lừa đó chị, bình thường tuyển là họ sẽ đăng Fanpage chính chủ chứ không có tuyển dụng tào lao đâu ạ. Nên em đang lo ngại về vụ đồng phục á anh, em biết là sẽ hoàn lại, nhưng sv nghèo 500k cũng là hơi cao

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Vấn đề tiên đồng phục bác lo gì nhỉ? Tiền đồng phục là phải mua thôi bác ở đâu cũng vậy cả bên Now.vn cũng phải mua thấp nhât 450k.

Nguyenminhphu

Tài xế Đồng
Cho hỏi chưa đủ 18 tuổi có thể đk Beamin được không. Không có bằng lái, lấy bằng lái người trong gia đình đc ko?

Panchan

Tài xế mới
Cho e hỏi. Người trong nhà e đã đi đăng kí Baemin và đóng 500k mua đồng phục. Nhưng bây giờ a đó đổi ý không chạy nữa. Đồ vẫn còn mới nguyên ở nhà. Bây giờ e đi đăng kí, lấy đồ đó ra xài, khỏi đóng 500k mua cái khác có được không?

QuangSang

Tài xế mới
Đk bao lâu thì được chạy vậy mọi người với em đưa bằng lái sau được không ạ ?

lamxxx

Tài xế mới
ae cho em hỏi đóng 500k đồng phục có đc hoàn lại khi ko chạy nữa không ạ

lamxxx

Tài xế mới
Dạ. Mà anh ơi cho em hỏi anh chạy ok không ạ với đăng ký chạy trong vòng bao nhiêu lâu v anh

TMLinh

Tài xế mới
Cho e hỏi giờ lên đk baemin thì được chạy luôn hay phải đợi một thời gian ? Khi chạy ship có được chở thêm người không ?

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Chở người thì bạn ưng chở để kiếm thêm thôi chứ baemin ko có dịch vụ chở người ạ.Đăng ký là là trong ngày hôm đó kích hoạt chạy luôn á :)

TMLinh

Tài xế mới
Người ngồi sau được mặc tự do hay bắt buộc đồng phục

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Baemin ko có dịch vụ chở khách mà chỉ có giao đồ ăn nên bạn ưng chở người thì chở nó như xe ôm truyền thống vậy thôi bạn chứ có yêu cầu gì đâu.

simtim1606

Tài xế mới
đang ký mà chờ nữa tiếng chưa có code gửi về dt, rùi chờ nữa ah??