Hướng dẫn đăng xuất (thoát game) Boom M trên điện thoại

volamfan

Support
Moderator
Nếu như các bạn đang muốn đăng xuất khỏi game Boom M mà chưa biết cách làm như thế nào thì ở bài viết hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạncác bước để thực hiện nhé.
Mình cũng chẳng hiểu vì sao Boom m lại dấu mục đăng xuất tài khoản khá khó tìm kiếm vì vậy nhiều bạn sẽ không thể tìm thấy mục Đăng xuất ở chỗ nào cả thì nếu bạn không làm được hãy nhìn vào hướng dẫn bên dưới đây.

Bước 1: Đầu tiên ở màn hình chính của game bạn bấm vào biểu tượng cài đặt hình tròn ở phía trên bên phải của màn hình như ảnh dưới đây.

3669

Bước 2: Tiếp theo màn hình Cài đặt sẽ được hiển thị lên lúc này bạn bấm chọn vào Tab Tài khoản tại đây sản xuất hiện dòng đăng xuất bạn chỉ cần bấm vào đó và đồng ý là có thể thoát ra khỏi tài khoản của mình.

3670

Lúc này nếu bạn muốn tiếp tục chơi game thì có thể đăng nhập lại có thể sử dụng một tài khoản khác để đăng nhập vào game và chơi.

buoc-2-dang-ky-tai-khoan-game-jpg.3666

Như vậy thì Techbike đã hướng dẫn xong mọi người cách đăng xuất khỏi game Boom m và nếu như bạn có thắc mắc theo ý kiến gì có thể để lại bình luận bên dưới bài viết nhé.