Grab tổ chức trò chơi bác tài 5 sao tổng giải thưởng 2 tỷ đồng mời anh em tham gia

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Hôm nay thấy Grab thông báo trên ứng dụng về chiến dịch CẢM ƠN VÌ DỊCH VỤ 5 SAO gì đó, cụ thể anh em vào trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm và trả lời thêm 1 câu hỏi tự luận nữa để có cơ hội trúng các giải thưởng bằng tiền vào ví dưới.

Các giải thưởng theo như Grab nói tổng giá trị gần 2 tỷ đồng cụ thể sẽ có rất nhiều giải như sau:

• Thời gian: Từ 15h00 thứ 4 ngày 15/8 đến Chủ Nhật hằng tuần, 4 tuần liên tiếp.
  • Đối tượng tham gia: Đối tác GrabBike đang hoạt động TP HCM & HN
  • Phương thức tính điểm: Mỗi chặng thi sẽ bao gồm: 10 câu hỏi trắc nghiệm & 01 câu hỏi tự luận với tổng điểm tối đa là 20, trong đó:
    • Mỗi câu trắc nghiệm đúng = 1 điểm
    • Câu tự luận = 10 điểm
  • Câu hỏi tự luận sẽ được BTC chấm điểm dựa theo các tiêu chí:
    • Trả lời đúng trọng tâm câu hỏi đưa ra
    • Thể hiện đúng tinh thần của một Đối tác Grab 5 sao
    • Nội dung câu trả lời thú vị

Cách tham gia

Đầu tiên anh em truy cập vào đường dẫn http://www.doitac5sao.com/ sau đó bấm vào ô Trò chơi bác tài 5 sao rồi chọn dịch vụ GrabCar hay GrabBike rồi điền số id tài xế của mình vào để bắt đầu trả lời câu hỏi.

Mỗi anh em chỉ được tham gia 1 lần mỗi tuần. Nếu tham gia nhiều lần, bài dự thi đầu tiên sẽ được lấy nên anh em 1 tuần chơi 1 lần nha.
Anh em lưu ý câu số 11 là câu tự luận hỏi "Hãy kể một tình huống thể hiện thái độ ứng xử chuẩn 5 sao của bạn?" thì anh em trả lời hay với dài nhất có thể nhé vì câu này được 10 điểm lận.
10 câu trắc nghiệm đúng thì 10 điểm nữa, cao nhất là 20 điểm.

Chúc anh em may mắn :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nguyenvne

Tài xế Đồng
Giải thưởng nhiều ghê, rồi Grab sẽ phải trả giá khi Go-Viet lên ngôi :p