• Diễn đàn TechBike đang trong đợt tuyển MOD, SUB MOD...rất hoan nghênh anh em đăng ký thành viên tham gia nhiệt tình. Xem chi tiết tại đây

[Cập nhật hàng ngày] Lịch tuyển dụng và đào tạo GrabBike, GrabFood, GrabExpress tại HCM và HN

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Anh em tài xế nào đang có nhu cầu đăng ký chạy grabbike hoặc đăng ký thêm dịch vụ Grabfood, Grabexpress thì có thể tham khảo lịch tuyển dụng và đào tạo hàng tháng mình cập nhật tại bài viết dưới đây anh em theo dõi để biết mà đi đăng ký nhé.

Từ 01/07/2019, Grab áp dụng lịch đào tạo mới với những lưu ý sau:
🍀 Lớp tái đào tạo từ 17h-18h thứ 2-4-6, chỉ dành cho Đối tác tạm ngưng kích hoạt tài khoản do vi phạm QTUX.
🍀 Đối tác lâu ngày không hoạt động, chuyển vùng, chuyển từ Grab 4 bánh qua Grab 2 bánh và không vi phạm QTUX muốn vận hành lại sẽ áp dụng lịch đào tạo bên dưới như Đối tác mới.
Để hỗ trợ hoạt động của mình thuận tiện hơn, Đối tác hãy lưu lại thời gian đào tạo bên dưới nhé!

Hồ Chí Minh

Hà Nội

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
K

khanhlong123

Tài xế mới
cảm ơn mình chuẩn bị lên đường cùng công ty đa quốc gia đây làm việc là phải được đi đây đi đó mới chịu nha

KhoiPPG

KhoiPPG

Tài xế Đồng
  • KhoiPPG

KhoiPPG

Chui vào con đường không lối thoát này làm gì bạn ơi. Khuyên thật lòng đó.

hoangnam

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cập nhật lich đào tạo tháng 07/2019

Từ 01/07/2019, Grab áp dụng lịch đào tạo mới với những lưu ý sau:
🍀 Lớp tái đào tạo từ 17h-18h thứ 2-4-6, chỉ dành cho Đối tác tạm ngưng kích hoạt tài khoản do vi phạm QTUX.
🍀 Đối tác lâu ngày không hoạt động, chuyển vùng, chuyển từ Grab 4 bánh qua Grab 2 bánh và không vi phạm QTUX muốn vận hành lại sẽ áp dụng lịch đào tạo bên dưới như Đối tác mới.
Để hỗ trợ hoạt động của mình thuận tiện hơn, Đối tác hãy lưu lại thời gian đào tạo bên dưới nhé!

ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN THẢO LUẬN

NHẬN 100K TỪ MOMO MIỄN PHÍ