lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Nước hoa là chân ái của đời mình. Ai cũng muốn có một mùi thơm đặc trưng riêng, mình không mê gì chỉ mê mỗi nước hoa thôi. Nhưng khổ nỗi phận là con đỗ nghèo khỉ nhưng vẫn muốn sài sang nên nước hoa chiết.
Hôm nay rảnh nên e sẽ review một số mùi e từng dùng cho chị em tham khảo nhé

Scandal của JeanPaul​

Em này thì ngọt ngào, quyến rủ khỏi phải bàn cãi luôn rồi. Đi chơi với zaii mà xịt mùi này thì anh nào chịu thấu. Nhưng theo e mùi này chỉ nên dùng vào mùa lạnh hoặc buổi tối thôi nhé, không hợp dùng mùa hè e cảm giác cứ nóng nảy sao í ạ. 2020 vừa ra thêm bản So Scandal hình như nhẹ nhàng hơn chút xíu ạ, dùng hết e sẽ thử mùi này

Le Labo Another 13​

Em này cũng thuộc loại đỉnh của chóp, mỗi tội hơi đau ví ạ huhu. Nhưng bù lại mùi siêu lạ không bị nhầm lẫn với các mùi khác, mùi hương hoa mix gỗ nhưng có ng*̛ời lại bảo mùi da thịt kakakka. Độ lưu hương cũng siêu đỉnh, đúng đáng đồng tiền bát gạo

Chanel Hồng​

Chanel thì chắc không ai không biết rồi, e thấy em này mùi bưởi, xạ hương mix hoa lài, mùi nhẹ nhàng dễ dùng đi học đi làm đều hợp ạ.

Montale Intense Cafe​

Em này mà dùng mùa này thì siêu siêu thích rồi, mùi cafe nghe ấm áp dman, lại còn mix thơm hoa hồng và vani. Em này thường được mệnh danh là “Nữ hoàng phòng the” đó nha. Độ bám toả phải gọi siêu khủng, em tắm xong còn mùi là hiểu

Alaia Paris​

Tình cờ biết tới em này qua lời giới thiệu của bà chị giúp tui tìm ra chân ái. Về dùng mà tức bả thiệt chớ, tức sao mùi thích zậy mà sao giờ mới chỉ tui không biết nữa. Mùi xạ hương trắng và da thuộc quyện lại hết sức quyến rũ. Đủ để các anh lên cơn co giật nhưng lại không quá mời gọi, lả lơi.
Còn một số mùi em cũng rất tâm đắc, có thời gian sẽ review thêm cho chị em. Thiệt sự mua nước hoa phải tìm được cái ng*̛ời tư vấn hợp cho mình để giới hạn lại mùi hương. Chứ ra tiệm ng*̛̉i lần 7 8 mùi là em bị rối, không biết mùi gì ra mùi gì luôn. Không biết có chị em nào giống em không ạ.

Chúc các chị em luôn xinh đẹp!
Quỳnh Nhi