Review cách chăm sóc tóc tại nhà hiệu quả

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Mái tóc là một phần quan trọng đối với chị em phụ nữ. Để chăm sóc tóc tại nhà hiệu quả mà không cần ra spa thì phải chọn ra cho mình sản phẩm phù hợp.
Em & mama có cùng niềm đam mê mãnh liệt với quả đầu xoăn mọi thể loại các chị ơi
Từ hồi cấp 3 vừa biết điệu đà là mẹ lúc nào cũng phải cặp nách con mén con theo mỗi khi đi mần đẹp. Ấy vậy là trung bình cứ 1 năm 2 lần, con gái được mẹ cho đi làm xoăn cùng.
Tình tới bây giờ đã là 7 năm em gắn bó với tóc xoăn, từ cọng mì cho đến cọng bún thiu, từ tuyệt tác đến thảm họa e với mama đều nếm trải đủ.
Lần gần đây nhất là 2 mẹ con em quẩy chiếc tóc xoăn để kịp ăn Tết. Kết quả là 2 quả đầu cho ra lọn rất ok, vô cùng mãn nguyện vì tạo kiểu đúng ý. Nhưng cái vấn nạn duy nhất mà cũng dễ lường trước được mỗi khi uốn xong là tóc bị khô xơ siêu chán, em còn nhát chạm vào tóc vì vô cùng chíu khọ ạ.
VÀ THẾ LÀ, người chị ở Hàn đã đẩy nhẹ hũ HẤP DẦU CHITOSAN CỦA BOSNIC đến bên em như 1 cái phao cứu sinh quý báu vào lúc đó.

Hấp dầu Chitosan Bosnic​

Thành quả của 2 mẹ con sau khi sử dụng từ ngày Tết tới nay :
  • Tóc không còn dấu vết nào của khô xơ, lấy tay vuốt rất êm, không hề bị rối như khi mới uốn.
  • Lọn tóc uốn không bị giãn & định hình tốt kể cả khi để khô tự nhiên (trong hình 2 mẹ con e kẹp càng kua 5p rồi xoã ra chụp).
  • Sợi tóc mềm, mướt & tơi phồng xuất sắc
  • Thơm ngào thơm ngạt & bám mùi hương dai hơn cả nyc của nym
Em chỉ được tặng 1 hũ hấp dầu, 2 mẹ con cùng xài nên hết sạch vào đầu tháng trước rồi, thế là lại ib bà chị ở Hàn gửi về.
Nhưng mà may sao đang tìm hiểu trên google về thương hiệu này thì phát hiện có chỗ nhập khẩu và bán onl.
Cũng ngờ ngợ nên nhờ chị mình gọi hỏi nhà phân phối bên Hàn thì họ cũng xác nhận chỗ đó nhập khẩu & pp độc quyền nên tự tin hốt về xài thôi.
Đây chắc chắn là hũ hấp dầu siêu siêu đáng đồng tiền bát gạo đối với 2 mẹ con e nên e thật lòng muốn chia sẻ cùng mọi người. Không đáng bao nhiêu tiền hết nên các chị mua về tự trải nghiệm rồi hẳn cmt nói em là dân pr này nọ ạ.
Love all
Chúc các chị mãi đẹp!
Nguyên Dương