Tư vấn Chia sẻ phần mềm reup video tiktok lách bản quyền

MinhQuangMKT

Tài xế Đồng
TikTok đã trang bị tính năng cho phép người dùng reup video trên nền tảng này. Khi người dùng muốn reup một lượng lớn video, cách thực hiện thủ công đòi hỏi mất nhiều thời gian. Thay vào đó, bạn có thể lựa chọn sử dụng phần mềm reup video TikTok để tự động hóa quy trình này.

I. Reup video tiktok là gì?​

Reup video là việc đăng lại video từ một nguồn trên mạng xã hội mà bạn tham gia lên tài khoản của mình.
Do đó, khi reup video TikTok, bạn thường sẽ đăng lại những video từ các tài khoản TikTok khác lên tài khoản của mình. Thông thường, những video bạn đăng lại mà không chỉnh sửa thêm sẽ giữ nguyên dấu watermark của tài khoản gốc mà video đó được đăng tải lên.
Thiết kế chưa có tên.png

II. Lợi ích của việc reup video tiktok​

Bạn sẽ bắt gặp việc reup video ở những kênh bán hàng của chủ shop trên tiktok hơn cả. Thực tế, việc reup video tiktok mang lại cho họ nhiều lợi ích như:
  • Tăng lượng người xem và người hâm mộ: Bạn có thể thu hút sự chú ý từ một đối tượng lớn hơn bằng cách chia sẻ nội dung nổi tiếng từ TikTok.
  • Phổ biến nội dung của bạn: Reupload video TikTok có thể giúp bạn tăng cơ hội để nhiều người biết đến tài khoản của bạn.
  • Tiếp cận đối tượng mới: Nếu bạn chia sẻ nội dung phổ biến và hấp dẫn, có thể thu hút đối tượng người xem mới đến tài khoản của bạn.
  • Tiết kiệm thời gian và công sức: Thay vì tạo nội dung mới từ đầu, việc reupload giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức.

III. Phần mềm reup video tiktok lách bản quyền​

Cơ chế hoạt động của phần mềm reup video tiktok​

1. Quét và tải video không logo
tải video.png

2. Edit nhân bản video lách bản quyền
edit video.png

3. Đăng video đa nền tảng
Đăng video.png

4. Seeding video đa nền tảng
seeding video.png

IV. Hướng dẫn dùng phần mềm reup video tiktok​

Video hướng dẫn dùng phần mềm reup video tiktok: