Tử vi Song Ngư 2024: Sự nghiệp, Tiền bạc, tình yêu, sức khỏe

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Tử vi Song Ngư 2024: Sự nghiệp, Tiền bạc, tình yêu, sức khỏe
Bước sang năm 2024, Song Ngư mở ra một năm tràn đầy năng lượng tích cực. Trong một năm đầy sức sáng tạo phi thường, Song Ngư được kỳ vọng sẽ tạo dựng được tên tuổi của mình trong ngành, điều này sẽ giúp ích cho những thay đổi công việc hoặc kế hoạch kinh doanh sau này.

Phản ứng dữ dội của cuộc thử thách ma quỷ năm trước vẫn còn đó trong năm mới, dù sao hai ngôi sao Thổ và Hải Vương đều ở trong cung Song Ngư, bạn không còn có thể vô tư, vô lo nữa, dự kiến trong thời gian đó sẽ là như vậy. Trăng non ở Nhân Mã vào ngày 11 tháng 1, bạn sẽ đi qua. Với sự chữa lành và hướng dẫn của Sao Kim và Chiron, bạn sẽ chuẩn bị nghiêm túc để bắt đầu lại cuộc sống của mình. Năm nay khi sao Diêm Vương tiến vào Bảo Bình, bạn có thể tận dụng tốt sức mạnh tiềm thức, trí tuệ và niềm tin để điều hòa cuộc sống. Nửa cuối năm, sao Mộc sẽ dịch chuyển, thúc đẩy bạn cải thiện thái độ và tầm nhìn trong công việc. ứng xử với mọi người, vượt qua khó khăn, khơi dậy tiềm năng tạo dựng một phong cách sống mới. Sự di chuyển của Bắc Kinh và Nam Kinh và Nguyệt thực Song Ngư vào ngày 18 tháng 9 sẽ giúp bạn thay đổi cách nhìn về tiền bạc và nâng cao giá trị cá nhân của mình, do đó bạn không thể tiêu tiền để có được sự tự tin nữa.

Bây giờ chúng ta cùng đi phân tích chi tiết về mọi mặt tử vi của chòm sao Song Ngư (Pisces) 2024 bao gồm: sự nghiệp, tiền bạc, tình yêu, sức khoẻ,

tử vi tình duyên

Tình duyên may mắn và có nhiều cơ hội, Song Ngư độc thân dễ dàng gặp được bạn tình trẻ tuổi hơn mình. Đàn ông Song Ngư độc thân có thể dễ dàng trở thành tâm điểm của người khác. Có thể có những kết nối tình cảm quốc tế hoặc đa văn hóa vào năm 2024. Việc giao tiếp với người khác sẽ dễ chịu hơn trong nửa đầu năm và có thể có những cơ hội giao tiếp xã hội mới, nửa cuối năm có thể có cơ hội cho chuyện tình cảm. do mối quan hệ công việc. Nếu bạn cảm thấy người yêu của mình năm nay quá kiểm soát, bạn cần quan sát kỹ xem anh ấy có xu hướng trở thành một người yêu khủng khiếp hay không, nếu bạo lực đã xảy ra thì bạn không được tiếp tục để người kia trở thành nạn nhân. Mặt khác, bạn cũng phải tránh việc kiểm soát quá mức.

TỬ VI sự nghiệp

Song Ngư có năng lượng đặc biệt tốt ở nơi làm việc vào năm 2024. Ngoài việc hiểu bản chất của mọi việc từ nhiều góc độ, làm việc với những người khác cũng có thể thúc đẩy sự tiến bộ và có được những tình bạn mới. Song Ngư tham gia vào các ngành truyền thống sẽ được thúc đẩy bởi làn sóng đổi mới. Nếu không muốn bị choáng ngợp, bạn cần phải đối mặt với công việc hàng ngày của mình với thái độ tích cực hơn và chuyển từ vai trò phòng thủ sang tấn công, sử dụng nguồn cảm hứng để nghĩ ra những ý tưởng mới và cố gắng thực hiện bước đầu tiên. Nếu bạn có ước mơ khởi nghiệp thì năm 2024 sẽ có những cơ hội tốt, nhưng nếu vẫn cần đối tác thì phải lựa chọn thật kỹ. Nếu bạn mong muốn cải thiện về mặt tài chính, hãy cân nhắc tìm kiếm một công việc mới từ tháng 4 đến tháng 8.

TỬ VI sức khoẻ

Vận may sức khỏe của Song Ngư năm 2024 khá tốt, tâm trạng vui vẻ, thể trạng tích cực, tuy nhiên, họ có thể gặp một số vấn đề về sức khỏe do giải trí hoặc thức khuya, cần cẩn thận bảo vệ sức khỏe thể chất và tinh thần của mình. Song Ngư nên chú ý nghỉ ngơi đúng giờ trong thời gian ngủ quy định trong năm nay và tắt các thiết bị điện tử xung quanh. Nếu dự định có thai, bạn có thể thực hiện từ tháng 3 đến tháng 5 hoặc từ tháng 9 đến tháng 11. Cơ hội thành công đặc biệt cao. Đàn ông Song Ngư dễ tăng cân hoặc bị phù nề, quản lý chế độ ăn uống cẩn thận và tập thể dục nhiều hơn sẽ cải thiện tình trạng một cách tự nhiên. Song Ngư lớn tuổi nên cẩn thận với tình trạng khó chịu ở mắt. Ngoài việc chú ý đến sức khỏe cá nhân, Song Ngư cũng nên chú ý đến sức khỏe của những người lớn tuổi trong gia đình.

Con số may mắn: 7, 9, 13
Màu sắc may mắn: xanh hồng, vàng
Bùa may mắn cho sự nghiệp: Ngọc Hotan
Bùa may mắn cho tình duyên: sapphire

Như vậy là techbike.vn đã cùng với bạn khám phá thật đầy đủ và chi tiết chính xác nhất về tử vi của chòm sao Song Ngư năm 2024 rồi đó, nếu bạn có những ý kiến, thắc mắc gì có thể để lại bình luận bên dưới bài viết này nhé.

Xem thêm tử vi 2024 của các cung hoàng đạo khác:

Sửa lần cuối: