Xin hướng dẫn làm thẻ ngân hàng mới.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bác bị mất thẻ hay sao mà làm thẻ mới vậy?
Mất thẻ thì chỉ cần lên ngân hàng đem cmnd theo yêu cầu làm lại thẻ mới khoảng 1 đến 2 tuần có, số tài khoản vẫn như cũ.
Còn lại thẻ mới hoàn toàn thì trước đó bác chưa làm thẻ thì ok.
Go-viet chỉ cho liên kết với vietinbank thôi

hiuhiu

Tài xế mới
e làm mới ạ. e ra ngân hàng thì người ta bảo làm thẻ gì, cách thức thanh toán ra sao nhưng e vẫn không biết làm sao để thẻ ngân hàng ý liên kết với tk goviet của e ạ

hiuhiu

Tài xế mới
tại vì đợt trước e làm mất cái giấy lấy thẻ ngân hàng rồi ạ nên không lấy nên e nghĩ đi làm mới

Sửa lần cuối:

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Trời, mấy giấy lấy thì bạn gọi lên ngân hàng họ hỗ trợ và chỉ địa chỉ lấy cho chứ mà lâu vậy rồi sự nó hủy thẻ mất rồi.

Nếu bạn làm thẻ mới thì phải làm thẻ ViettinBank nhé, bây giờ thẻ kia làm rồi có thể ra ngân hàng hỏi bạn đã có thẻ chưa, nếu có rồi bạn yêu cầu cấp lại thẻ mới thôi.

Sau khi cấp lại bạn lên vp go-viet để nhờ họ liên kết stk bạn với lại tài khoản go-viet là xong!

hiuhiu

Tài xế mới
thực ra cái thẻ mà goviet cấp khi đăng kí là e chưa lấy ạ, nên giờ e định làm thẻ mới. Anh hướng dẫn cụ thể cho e được không ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thế bạn ra ngân hàng yêu cầu cấp lại đi chứ ko làm đươc thẻ mới đâu vì 1 người chí làm 1 thẻ ATM thôi.Bác cầm CMND ra ngân hàng Vietinbank gần nhất yêu cầu cấp lại thẻ Vietinbank do làm mất.

Hoặc cách thứ 2 bác gọi lên ngân hàng hỏi coi thẻ đang ở chi nhanh nào nếu tra được thì ra đó lấy thẻ thay vì phải làm lại tốn tiền + tgian.