Xin hỏi về vato

thongmygo

Tài xế Đồng
Hiện em đang muốn đăng ký vato chạy thử các huynh ạ. Lần đầu làm tài xế công nghệ. Đăng ký mygo mà toàn cuốc ảo nên muốn đăng ký vato xem sao. Ở hồ chí minh có huynh nào hỗ trợ ko ạ? Em ở bình dương nhưng xách xe lên sài gòn chạy.
Mong các huynh hướng dẫn hỗ trợ. Cần chuẩn bị những j.
Xin cám ơn các huynh nhiều.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
120 trần hưng đạo q1... Chạy trãi nghiệm..... Rồi có kinh .... Nghiệm

Khoaq4

Tài xế Đồng
Bạn vào đây

Xem địa chỉ các vp vato, gọi hỏi trc r đến nhé. Để đỡ mất tg, bạn nên đem cnmd, bằng lái, bh xe máy, giấy xác nhận hạnh kiểm hoặc lý lịch tư pháp (bên vato đòi lấy bản gốc, bạn đi photo công chứng bản sao đi r nộp cho nó cũng dc, để bản gốc lại dùng cho dịp khác nếu đăng ký các hãng còn lại).

Đồ sẽ được phát miễn phí bạn cần làm thẻ ngân hàng để rút tiền, vato có hỗ trợ ( nhưng bạn nên chạy 1 tg xem sao đã r hẵng làm cũng dc) nạp tiền vào ví chạy khoảng 50 đến 100k để trừ chiết khấu khi chạy.

Vato rất ít khách nên bạn nên chuẩn bị tinh thần, mình mở app suốt có khi 2h mới có 1 cuốc. Đa số ở các quận trung tâm mới có khách. Nói chung hên xui lắm. Chạy trải nghiệm cho biết hoặc bật chạy kèm vs app khác cũng dc.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dailyxevinfast

Tài xế Đồng
chay mygo toàn khách ảo ko hả bác, e đang định tải về dùng thử mà nghe thấy phiêu quá vậy