Việc chuyển khoản goviet

Kaloss

Support
Moderator
Cho em hỏi hôm nay e vừa bị khoản trừ từ go việt , về số dư lại 0d , nhưng e mới chạy , thẻ ngân hàng cũng chưa có , thế tiền đó đi vào đâu nhỉ
mình là tài xế Hà Nội nè, bạn nói rõ được không, khu vực bạn ở HCM à, bạn vô trụ sở hỏi xem như nào, cũng tò mò về vấn đề của bạn,

lamhung

Tài xế Đồng
Cho em hỏi hôm nay e vừa bị khoản trừ từ go việt , về số dư lại 0d , nhưng e mới chạy , thẻ ngân hàng cũng chưa có , thế tiền đó đi vào đâu nhỉ
Khi dky GoViet se tao cho ban tai khoan Vietinbank. Tien van chuyen vao tai khoan ngan hang Vietinbank bình thường và có thong báo tin nhắn so du qua dien thoai, khi nao co thẻ thì ban ra ATM rut ve thoi.

Tientran

Tài xế Đồng
mình là tài xế Hà Nội nè, bạn nói rõ được không, khu vực bạn ở HCM à, bạn vô trụ sở hỏi xem như nào, cũng tò mò về vấn đề của bạn,
Do mình làm thẻ -2 tuần ms có , nhưng goviet chuyển lương vào t2 t3 hàng tuần , nhưng mình chưa có thẻ goviet vẫn trừ , mình chưa biết số tiền đó đi đâu

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Do mình làm thẻ -2 tuần ms có , nhưng goviet chuyển lương vào t2 t3 hàng tuần , nhưng mình chưa có thẻ goviet vẫn trừ , mình chưa biết số tiền đó đi đâu
Tiền cộng dồn vào thanh toán cho chu kì lần sau nha anh, nên không có mất đi đâu cả :D

Kaloss

Support
Moderator
Tiền cộng dồn vào thanh toán cho chu kì lần sau nha anh, nên không có mất đi đâu cả :D
ad ơi, làm thế nào mà kiểm tra thông tin tài khoản ngân hàng kết nối với ví tiền goviet, mình có tài khoản Vietinbank rồi, khai báo với goviet rồi, bh muốn kiểm tra thông tin lại đã chính xác hay chưa: đến trụ sở go Viêt, gọi tổng đài goviet....hay là như nào vậy,

pham.tam

Tài xế mới
tuần rồi mình co lên văn phòng goviet hỏi về vấn đề chuyển khoản, nói do tài khoản mình mới làm chưa cập nhật kịp với lại trùng với lễ 2/9 nên tiền chưa , giờ đã la tuần thứ 2 rồi mà sao thấy tiền trong ví vẫn vậy chưa động tĩnh gì vậy ad. mình chạy 3 tuần rồi ko tiền sao xoay đây

tranthihai

Moderator trial
Thành viên BQT
tuần rồi mình co lên văn phòng goviet hỏi về vấn đề chuyển khoản, nói do tài khoản mình mới làm chưa cập nhật kịp với lại trùng với lễ 2/9 nên tiền chưa , giờ đã la tuần thứ 2 rồi mà sao thấy tiền trong ví vẫn vậy chưa động tĩnh gì vậy ad. mình chạy 3 tuần rồi ko tiền sao xoay đây
Hôm nay thứ 3 cũng chưa thấy ae nhận được tiền, thường là thứ 4 anh, ráng thêm ngày nữa :)
Thanh toán thì có tuần thì t3 có tiền có tuần thì t4 :)

pham.tam

Tài xế mới
Hôm nay thứ 3 cũng chưa thấy ae nhận được tiền, thường là thứ 4 anh, ráng thêm ngày nữa :)
Thanh toán thì có tuần thì t3 có tiền có tuần thì t4 :)
sao tới hôm nay mình chưa thấy tin nhắn báo nữa bạn, số dư vẫn còn nguyên chưa reset nữa kỳ vậy tại gọi tổng đài khó wa nên mình mới nói trên đây ad thông cảm

Kaloss

Support
Moderator
Mềnh làm công việc Nhà Nước nè, còn chậm lương tận 8 ngày, chu kì công việc Nhà Nước cách 15 ngày lại có 1 ít tiền về, các bác cứ chờ đợi Go việt chuyển tiền đi, có chạy đi đâu được mà lo.