PhuocDuong

Tài xế Đồng
Dạ cho em hỏi là em chuẩn bị xong giấy tờ rồi ạ, và cho em hỏi đăng kí ở Đà Nẵng nay có phải đóng cọc 2tr không ạ, em có đọc qua hướng dẫn và thấy thế nhưng em hỏi lại cho chắc và em chạy now ở Đà Nẵng

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Theo mình nghĩ là không hiện tại đa phần Now khôgn yêu cầu cọc 2 triệu mà chỉ cần mua đồng phục thôi, tại đà nẵng nếu muốn biến bạn gọi sdt này hỏi lại cho chắc nha.
Tầng 9, 271 Nguyễn Văn Linh, Đà Nẵng
0236.651.968

Hoặc bạn cứ làm bài test tại https://www.now.vn/tuyen-dung rồi đợi kết quả báo yêu cầu đem gì lên là được.

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Dạ em.cảm ơn ad nhiều ạ, vs lại giấy khám sức khỏe vs lltp có thể bổ sung trong sau 30 ngày sau khi chạy ad nhỉ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Được nha bạn, đi đăng ký cầm 2 bản cmnd photo công chứng vs giấy tờ xe là chạy đc rồi còn lại sau 1 tháng bổ sung vào là đc bác :D

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Dạ em cảm ơn ad nhiều ạ, và cho em hỏi là em đăng đăng kí onl và làm bài test đạt 14/15 và chờ nó hẹn mấy ngày đó ạ, em làm bài test hôm t7 tuần trước ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Cái này lại hên xui bạn, làm t7 cn bên nhân viên Now ko làm việc nên bác ráng đợi trong tuần này thử, nó ko có quy định rõ ràng bao lâu cả tùy lúc thôi à.

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Em mới gọi bên now Đà Nẵng xong thì nó bảo khi nào nhận việc thì kí quỹ 2tr ad ạ :((

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Đắng vậy, ở khu vực miền bắc với HCM không cần đóng cọc 2 triệu mà sao ĐN lại thu nhỉ? chia buồn cùng bác rồi :(. Không cứ đóng đi bác chạy vài hôm ko nạp vào ví để âm tiền luôn là coi như lấy lại rồi :)

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Tính ra đã qua 6 ngày rồi mà nó vẫn chưa hẹn ad ạ, còn cách nào không ad hay chờ tiếp ạ

lengochang

Tài xế Bạc
Thành viên BQT
Gọi 0236.651.968 hỏi thử bác, ko được lên thằng VP nó đăng ký luôn.Ở HCM lên Vp hay đky trực tuyến đều đc cả ko biết ĐN sao :)

Goldgaland

Tài xế Đồng
Giờ này mà còn tin vào quảng cáo của now được nhỉ? Có quá nhiều cú lừa của now dành cho đối tác, nó quảng cáo vậy thôi về sau vẫn phải cọc tiền. Thực sự now làm như vậy chẳng được bền vững đâu.

Thuanqb

Tài xế Đồng
Ủa bữa mình thấy có ae nào trên nhóm grab đà nẵng đăng bài cọc 1tr nhỉ. Chụp cả cái phiếu nhận việc luôn cơ?

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Em chịu bác ạ thôi em cầm 3tr cho chắc ăn, vả lại bác đăng kí chưa, em.đk onl hơn 10 ngày rồi mà nó vẫn chưa hẹn lên, ông anh quen ổng mới đk cách đây vài tuần thì nó hẹn lên rồi,ổng dk sau em 1 tuần

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Chính xác em đăng kí từ ngày 14/9 đã qua 2 tuần rồi mà chẳng thấy gì

Thuanqb

Tài xế Đồng

PhuocDuong

Tài xế Đồng
Được rồi nha bác, tốt nhất bác nên phản hồi mail cho nó

Đính kèm

473.1 KB · Lượt xem: 927

Thuanqb

Tài xế Đồng
vừa gửi tin nhắn cho bác ở trong techbike rồi đấy bác.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thế bác @PhuocDuong Now ở Đn có cọc tiền ko bác nhỉ?
Sao đọc thông tin ở link trong email bác báo mua đồng phục 600k còn tiền quỹ thì không bắt buộc.

Thông tin cho anh em tại Đà Nẵng luôn về chính sách của Now:

QUYỀN LỢI ĐƯỢC NHẬN

Bạn sẽ nhận được 100% phí ship thực tế từ khách hàng. Không chia sẻ chiết khấu cho Công ty.
Ví dụ:
Phí ship thực thu khách: 5,000 đồng/km
Đơn hàng: 5km
=> Phí ship mà khách phải trả: 5 x 5,000 = 25,000 đồng

Bạn sẽ nhận được: 25,000 đồng - KHÔNG CHIA SẺ CHIẾT KHẤU VỚI CÔNG TY

2.
HỒ SƠ CẦN CHUẨN BỊ

THỦ TỤC NHẬN VIỆCGHI CHÚ
Tiền ký quỹ: Không bắt buộc- Tiền ký quỹ chỉ được thu bằng hình thức
chuyển khoản. Bạn vui lòng liên kết tài khoản
Sacombank để đóng ký quỹ.
-Tiền ký quỹ sẽ giúp bạn nhận được nhiều
đơn hơn trên hệ thống.
Lưu ý: Mức kí quỹ được phép đóng không
hạn tối thiểu và tối đa.
Phần tiền kí quỹ sẽ được hoàn trả lại khi
đối tác không còn hợp tác với công ty
Tiền mua đồng phục: 600,000 VND (bao gồm 01 nón bảo hiểm, 01 túi giao hàng, 01 áo khoác, 01
áo thun, 01 áo mưa)

-Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
-Đồng phục là bạn MUA để phục vụ công
việc, nên Now.vn KHÔNG THU HỒI và KHÔNG HOÀN TRẢ.

02 CMND (công chứng)- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
01 Số tài khoản ngân hàng Sacombank nội địa
(Có Internet Banking)
- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
- Chỉ cần cung cấp số tài khoản ngân hàng, không cần THẺ ngân hàng
01 Lý lịch tư pháp (bản gốc)- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
01 Bằng lái xe (công chứng)- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
01 Giấy tờ xe (công chứng)- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
01 Hộ Khẩu hoặc KT3 ( công chứng)- Nộp ngay tại buổi đầu tiên tại văn phòng
Lưu ý: Chính sách quyền lợi trên sẽ áp dụng có hạn cho một số lượng Shipper. Now.vn mời bạn nhanh chóng lên Công ty để được kích hoạt tài khoản.

993hoan

Tài xế Đồng
Này là bạn chạy theo part15 rồi, đồng phục b có thể mua với 450k, gồm 1 nón, 1 áo khoác, 1 balo là đủ, nhưng chạy part này thì k có thưởng ngày và thưởng tuần