Bike Trãi nghiệm cùng VATO bike

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng

Sửa lần cuối:

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng
Giờ cao điểm từ 19g mà hơn 3 tiếng ko 1 khách book cảm giác vô cùng hoang mang nên lê lết dần về nhà trong vô vọng, cứ nghĩ "chắc bị gạt giò nữa đây". Ko ngờ ở hiền gặp lành, dư luôn chuyến thứ 13 khi còn vài phút hết ngày

3231
3232

Sửa lần cuối:

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng
Cân não hơn 3 tiếng rưỡi khi trong giờ cao điểm

Đính kèm

244.5 KB · Lượt xem: 788

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Vato chạy cũng ngon quá bác :)...Hiện mức thưởng vato khá dễ thở 12 cuốc thưởng 300k...vậy 308k ki là tính thưởng chưa bác?

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng
Thu nhập tổng trong ví và tiền mặt app cộng giùm ạ. Về khỏi mất công đếm tiền, lấy tiền mới trừ tiền cũ, ví mới trừ ví cũ, đỡ phải nhớ... Chỉ việc cộng "Tổng tiền" với thưởng là 608k. Ngày trước thì 500k chẵn. Mình ko trừ xăng và ăn cho ae thấy rõ thu nhập, vì mỗi xe 1 mức ăn xăng và mỗi người có 1 nhu cầu ăn uống khác nhau. Như xe em là 42km/l và em ăn bánh mì là chính, lâu lâu mới dám cơm sườn. Còn trà đá thì mang theo.

Sửa lần cuối:

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Tính ra doanh thu khá tốt đó bác, nếu so với go-viet hiện tại thì không thua bao nhiêu tuy nhiên vato phải duy trì mức thưởng này 1 thời gian thì ngon.
Kèm theo đó khách hàng tăng lên mỗi ngày nên thời gian đâu này chạy vato quá ngon :love::love:

LeeYangYu

Tài xế mới
Hồi 20h mình đón vato bike ở đoạn Lê Hồng Phong không có chiếc bike nào luôn . Toàn car ko à

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng
Hôm nay trả khuyến mãi cực nhanh sau khi kết thúc, quá ok. Điều trăn trở trong mục "lái xe riêng". Cơ hội hay phải dè chừng? Ngày đầu chạy Vato thấy mục này hay vô cùng. Giờ hơi hoang mang (mình bị rồi và log luôn 3 acc của 1 khách đi chỉ 1 tuyến, còn chuyện có add mình vào "lái xe riêng" chưa mình ko biết). Có nên tạo kênh "khách mối" hay không? Sẽ review tiếp cho các bác sau ạ.

Sửa lần cuối:

TiiBoss

Support
Moderator
Giờ chạy ngon k a? Hình như được phát đồ miễn phí hay sao á? Thưởng ngon quá mà sợ không có khách. Thấy k tích cực PR nên hơi ít khách quá.