GrabBenefits cho tài xế Grab trên GrabDriver

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
GrabBenefits là chương trình ưu đãi dành riêng cho các anh em tài xế Grab có thành tích cao như hoàn thành nhiều chuyến xe, đánh giá sao tốt... tùy vào thứ hạng là Bạch kim, vàng, bạc... mà sẽ được hưởng các quyền lợi khác nhau.

Grab sẽ tự xét điều kiện dựa vào thành tích của bạn trong 30 ngày gần nhất anh em vào mục GrabBenefits trên ứng dụng GrabDriver để xem chi tiết nhé.

Bảng xếp hạng

Ví dụ: Tháng này bạn đang xếp hạng Platinum và chương trình bắt đầu từ ngày 26/04/2019 thì trong vòng 30 ngày (từ 26/04/2019 – 25/05/2019) bạn cần hoàn thành tối thiểu 350 cuốc xe, duy trì “Tỷ lệ hoàn thành”≥80%“Đánh giá sao” ≥4.8.

Lưu ý:

• Chương trình này sẽ thay thế cho chương trình Đối tác VIP hiện tại đang áp dụng tại TP.HCM kể từ tháng 01/05/2019.
  • Xếp Hạng hiện tại của bạn được tính dựa theo dữ liệu của tháng trước. Thông tin cuốc xe, tỷ lệ hoàn thành, đánh giá sao đang hiển thị trên ứng dụng tại mục GrabBenefits của bạn được tính trên 30 ngày gần nhất giúp bạn dễ dàng theo dõi thành tích hoạt động. Bạn hãy duy trì thành tích của mình theo bảng tiêu chí này để nâng hạng cao nhất và tận hưởng ưu đãi của mình nhé.
  • Danh sách đủ điều kiện sẽ được cập nhật hàng tháng trên cơ sở thành tích hoạt động của tất cả các Đối tác trong 30 ngày gần nhất kể từ ngày kích hoạt tính năng “GrabBenefits” 26/04/2019. Tiêu chí xếp hạng sẽ được áp dụng cho đến khi có thông báo mới được đăng tải trên Blog Tài xế.
  • Để đảm bảo được duy trì quyền lợi của mình trong các tháng tiếp theo, bạn hãy luôn tích cực hoạt động để tiếp tục giữ hạng hoặc nâng lên hạng cao nhất nhé.

Xem xếp hạng và nhận ưu đãi

Anh em cần cập nhật ứng dụng Grab Driver lên phiên bản từ v.5.62 với hệ điều hành Android và 1.52 với hệ điều hành IOS để trải nghiệm tính năng và tận hưởng các ưu đãi của riêng mình nhé.

Một số câu hỏi thắc mắc

Đính kèm

• GrabBenefits-la-gi copy.jpg
    GrabBenefits-la-gi copy.jpg
    91.1 KB · Lượt xem: 1,771
Sửa lần cuối bởi điều hành viên: