lehoa123

Tài xế Đồng
Nhà mình xài tinh dầu xông thơm khử mùi thay thế xịt phòng hóa chất gần 2 năm nay rồi và cũng dùng tinh dầu nhiều hãng. Mình xin chia sẻ loại tinh dầu nhà mình đang dùng để các bạn tham khảo.
Tinh dầu thiên nhiên Idangcap Vietnam gồm các mùi mà mình thích nhất như sả chanh, trà trắng, trà xanh, đàn hương, oải hương và ngọc lan tây
Khừ mùi đuổi muỗi mính hay xông sả chanh mấy ngày mưa hoặc muỗi nhiều
Xông thơm phòng thư giãn hàng ngày mình dùng tinh dầu trà trắng và trà xanh. Mình rất thích 2 hương này vì có mùi thơm như khách sạn vậy và rất thoải mái. Lâu lâu mình có đổi mùi oải hương và ngọc lan tây.
Do mình hay thích dùng nước hoa nam nên rất thích mùi tinh dầu đàn hương sandalwood. Thơm lắm có điều hơi đắt một tí nhưng rất thơm, sang nữa.
Mình thì xài của Idangcap do có chị làm trong ngành nước hoa giới thiệu nói tinh dầu tốt, chuẩn hương không bị pha tạp chất và quan trọng có công bố chất lượng tinh dầu và rất uy tín.
Ngoài ra các bạn có thể tham khảo 1 số chỗ bán tinh dầu khác như thamn, scent, aroma, life shop thấy cũng ok. Do mình muốn chỉ sử dụng tinh dầu nguyên chất an toàn cho sức khỏe không bị pha như hương nước hoa nên mính hay xài của idangcap.
Đây là 2 loại mính dùng nhiều nhất hàng ngày
4426

4427

4428

4429

HungTran

Tài xế mới
Mùi đàn hương thơm dê chịu thât. Huhu, Mà 700k lận nên môi lần châm chi dung 2-3 giọt va pha thêm oải hương cho đỡ xót xa mùi tiền.