Thủ tục đăng ký lý lịch tư pháp

Tranquangnhat

Tài xế mới
Mih làm giấy lý lịch tư pháp để làm hồ sơ chạy go việt.chứng minh nhân dân và hộ khẩu photo thường có bản chính để đối chiếu dc hok nhỉ.hay pai photo công chứng mới dc vậy

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Mih làm giấy lý lịch tư pháp để làm hồ sơ chạy go việt.chứng minh nhân dân và hộ khẩu photo thường có bản chính để đối chiếu dc hok nhỉ.hay pai photo công chứng mới dc vậy

Photo công chứng hết nha anh, cầm theo bản gốc ra chỗ công chứng làm chút thôi chứ cũng không mất tgian gì cả đâu a :)

Tranquangnhat

Tài xế mới
Photo công chứng hết nha anh, cầm theo bản gốc ra chỗ công chứng làm chút thôi chứ cũng không mất tgian gì cả đâu a :)
Chào.xe máy mih mới mua airblade trả góp.hiện chưa có cà vẹt công chứng.chỉ có hồ sơ trả góp.vậy mih ra đăng ký chạy go viet dc chưa ạk

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Chào.xe máy mih mới mua airblade trả góp.hiện chưa có cà vẹt công chứng.chỉ có hồ sơ trả góp.vậy mih ra đăng ký chạy go viet dc chưa ạk
Thường xe trả góp có cavet photo công chứng chứ nhỉ? Nó nói khi nào có giấy đó bác, có thì mới đky được bác ơi:)

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Công chứng ở đâu vậy bạn
Phòng công chứng đầy mà a, search trên map văn phòng công chứng gần nhất ra đó công chứng thôi.Cần bản gốc đi là họ công chức cho :)

Tranquangnhat

Tài xế mới
Xe mua trả góp có hợp đồng hồ sơ mua.tạm thời chưa có cà vẹt công chứng từ cty tài chính.vậy có đăng ký chạy go viet dc chưa vậy

Tranquangnhat

Tài xế mới
Thường xe trả góp có cavet photo công chứng chứ nhỉ? Nó nói khi nào có giấy đó bác, có thì mới đky được bác ơi:)
Tạm thời giờ chưa nhận dc cà vẹt công chứng.vì xe mới mua.chờ nhận dc thì khá lâu.mih sợ wa ngày 1/11 mất

Tranquangnhat

Tài xế mới
Tạm thời giờ chưa nhận dc cà vẹt công chứng.vì xe mới mua.chờ nhận dc thì khá lâu.mih sợ wa ngày 1/11 mất

tranvanthuong

Tài xế mới
em là sinh viên đăng ký chạy đc hông ạ. với lại nhà xa chưa có lý lịch tư pháp đc hông ạ

Kenpro

Tài xế mới
Ủa ad mình có giấy xác nhận hạnh kiểm công chứng nhưng k có lý lịch tư pháp thì đki đc k ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Ủa ad mình có giấy xác nhận hạnh kiểm công chứng nhưng k có lý lịch tư pháp thì đki đc k ạ
Vẫn đky được bạn nhưng sau 2 tháng phải bổ sung lltp vì xác nhận hk chỉ có hạn trong 2 tháng thôi