Thông tin chương trình thưởng của MyGo trước ngày ra mắt chính thức

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Như anh em đã biết thì vào ngày 01/07/2019 tới đây ViettelPost sẽ ra mắt chính thức ứng dụng gọi xe MyGo và bên cạnh đó sàn website TMĐT Voso.vn.
Điều anh em đang quan tâm chắc chắc hẳn là chương trình thưởng, chiết khấu của MyGo như thế nào để so sánh với cách ứng dụng khác để biết đầu quân hay không :love: :p, nói chung bên nào tốt thì mình chạy thôi.
Theo thông tin mình cập nhật cũng như rò rĩ thì khi ra mắt Viettel sẽ áp dụng các chương trình như sau.

Chiết khấu, đồng phục

Chiết khấu

Sẽ thu 20% tương tự như các ứng dụng gọi xe hiện tại (grab, go-viet)

5010

Giá đồng phục

Đồng phục MyGo sẽ bao gồm 1 áo khoác và 2 mũ bảo hiểm có trị giá là 380k, tuy nhiên tài xế sẽ được hỗ trợ 50% phí nên sẽ còn 190.000đ, tuy nhiên sẽ hoàn lại tiền này nếu như hoàn thành 450 cuốc xe.
Sau khi đăng ký online trên ứng dụng MyGo thì anh em sẽ đến bưu cục ViettelPost gần nhất để ký hợp đồng và mua đồng phục.

Chương trình thưởng

1.Thưởng chiết khấu

5009

Trong hai tháng đầu ra mắt từ 01/07 - 31/08 tài xế sẽ được hoàn lại 15% chiết khấu có nghĩa là MyGo sẽ chỉ thu 5% chiết khấu trong 2 tháng đầu ra mắt.
Tuy nhiên yêu cầu tỉ lệ chấp nhận chuyến tài xế phải đạt lớn hơn hoặc bằng 95% và tỉ lệ sao trung bình từ 4 sao trở lên.

2.Thưởng giới thiệu tài xế

Khi anh em giới thiệu tài xế tham gia vào ứng dụng MyGo thì sẽ nhận được 50.000đ/người và tiền sẽ được cộng vào ví tài khoản MyGo Driver.
Người được giới thiệu phải hoàn tất hồ sơ và giấy tờ, đạt 5 chuyến xe trong vòng 30 ngày thì mới nhận được nha anh em.

Xem thêm: Thông tin về giá cước dịch vụ gọi xe, giao hàng MyGo

3.Thưởng 1 triệu vào tài khoản

ung-dung-tai-xe-mygo-jpg.4704

Như anh em đã biết khi đăng ký đối tác MyGo trên ứng dụng MyGo Driver thì mặc định anh em sẽ được tặng 1 triệu đồng vào tài khoản thưởng và 100.000đ vào tài khoản ví.Khi nào doanh thu anh em đạt 20 triệu đồng thì tiền này sẽ được cộng vào ví tài khoản và có thể rút về ngân hàng.
Ngoài ra anh em còn được miễn phí dung lượng 3g/4g khi sử dụng ứng dụng MyGo Driver.

Hiện tại chưa có thông tin gì về việc MyGo sẽ thưởng theo thang điểm giống như Go-Viet, Grab, be, Vato... hi vọng ứng dụng này ra mắt sẽ có thêm chương trình thưởng này.

Với khách hàng được biết MyGo sẽ TẶNG 5 voucher giảm giá, mỗi lượt giảm 10.000 đồng/cuốc xe cho mỗi khách hàng đặt xe trên ứng dụng.Mỗi chuyến xe được giảm giá 10K không quá 50% giá cước vận chuyển từ ngày 01/07 - 07/07/2019.

Anh em thấy sao về chương trình thưởng của MyGo nhớ để lại bình luận bên dưới để mọi người cùng thảo luận nhé.
Nguồn techbike.vn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ak0nk0nvic

Tài xế Đồng
Đã đăng ký và chạy được chuyến đầu tiên khoảng 2km được 16k.trừ chiết khấu 5% là 800đồng và tk myko có sẵn 100k.
5011

qdtoday

Tài xế Bạc
Thấy cũng ko thơm lắm. :(
  1. Tốn 190K mua đồng phục và phải chờ đến 450 cuốc mới được hoàn tiền
  2. Chiết khấu 5% nhưng bắt tỉ lệ nhận phải 95%, ảo tưởng quá, hic
  3. Thưởng 1trieu mà cũng như ko thưởng, điều kiện quá gắt
  4. 3G/4G free thật ra cũng ko cần lắm, tại giờ tài xế nào cũng có sim xịn xò rồi, coi phim các kiểu còn được
Cuối cùng là phần đặt tên nghe sao sao, MyGo dễ bị gọi nhầm là Mỳ Gõ. Ko bit website chính thức là gì nữa.

Ak0nk0nvic

Tài xế Đồng
1. Là bạn phải bỏ 380k đồng phục, sau này mới trả lại 190k nhé.
2. Đúng là hơi chua thật.
3. Thưởng liền cho bạn lấy xong nghỉ à, 450 ko nhìu đâu, mỗi ngày chạy 20 cuốc, vậy 22 ngày là xong.
4. Đôi khi cũng cần lắm á.
,????

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Website chính thức là: http://mygo.onl
Thị trường gọi xe phải am hiểu mới đưa ra các chương trình thưởng phù hợp, có thể viettel không thiếu tiền những thiếu kinh nghiệm trong lĩnh vực này :D, đợi thêm thời gian coi thử :)

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Mỳ gõ việt chương trình thưởng chuyến hay điểm
Phải hơn x3 lần so với grab, go việt, be mới thu hút tx và chuyến đi 0đ với khách... Mới thu hút dc tx và khách

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Quan trọng thưởng thưởng chuyến hoàn thành dc nhiều kg.. Chứ đồng phục, sim 3g, chiết khấu 20%

Sửa lần cuối:

wanwan1910

Tài xế Đồng
Hình như hiển thị cả những tài xế chưa nộp giấy tờ nên thấy đông.

Goldgaland

Tài xế Đồng
Đk tk cái chơi, chứ động thái thu hút tx còn dè chừng như này thì chưa chạy

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Thưởng mỗi chuyến 30k... Tất cả tx wa cả

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Chưa rõ bác ơi, áp dụng như chạy 2 bánh thôi.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Cập nhật thêm:
Từ 1/7 tới hết 7/7/2019, TẶNG 5 voucher giảm giá, mỗi lượt giảm 10.000 đồng/cuốc xe cho mỗi khách hàng đặt xe trên ứng dụng.
Lưu ý: Mỗi chuyến xe được giảm giá 10K không quá 50% giá cước vận chuyển.

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Để coi chính sách thưởng hơn baemin kg
Chứ baemin. 12k + 8k=20k x22 = 440k + 300k =740k

thongmygo

Tài xế Đồng
đồng phục là khoảng gần 400k đúng ko nhỉ ? Khi nào đủ 450 cuốc thì sẽ dc hoàn lại 50% ?

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Tui đang hóng như vậy... Chứ giảm giá cho khách 10k chuyến dẹp luôn... Đi... Mấy app kia 25k... Mới ra freee... Tx 30k chuyến đi

chuotkoi

Tài xế mới
1. Đồng phục 380k còn chát hơn cả grab, Bee thì phát free rồi.
2. Thưởng khi tỉ lệ hoàn thành đạt 95% trở lên => cái này chua hơn ăn dấm. 20 cuốc xe chỉ được hủy 1 cuốc.
3. Giá cước xe rẻ đồng nghĩa là anh em tài xế phải chạy nhiều hơn để đảm bảo doanh thu
4. Khuyến mãi khách 10k còn ko bằng các ứng dụng khác.
5. Được 1 tr sau khi hoàn thành 20tr, với giá 3.5k/km mà tính tròn là 4k/km luôn đi, thì nghĩa là:
20.000.000 / 4.000 = 5000 km
=> theo ý kiến chủ quan: nếu ko có chương trình thưởng đi kèm thì 70k tài xế đăng ký chắc chỉ còn 1 nửa mà thôi

songthanh73

Tài xế Đồng
app bị lỗi hay sao bắt khách lúc nào cũng '' tiếc quá đơn hàng này đã có tài xế khác nhận rồi'' trong khi mình nhận ngay lập tức , bi 5,6 lần rồi bó tay

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Nghe bảo ra kí hợp đồng chính thức thì mới có cuốc thật không bị lỗi, anh em ai ký hđ rồi nhỉ :)

songthanh73

Tài xế Đồng
mình ký luôn rồi bạn, mà nó vẫn bị lỗi vậy hoài, mất thời gian cả buổi ko chạy được gì hix

chuotkoi

Tài xế mới
Bạn ký rồi cho mình hỏi:
1. Thủ tục có nhanh không?
2. Tiền đồng phục phải đóng là 380k hả?

songthanh73

Tài xế Đồng
giấy lái xe, cà vẹt xe, chứng minh, hộ khẩu, sơ yếu lý lich tất cả công chứng là ok đóng 190k đồng phục

CaoFuan

Tài xế Đồng
Đơn đầu tiên

Đính kèm

76.5 KB · Lượt xem: 921

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Xa nhỉ :love:,top những người có cuốc mygo đầu tiên :D

CaoFuan

Tài xế Đồng
Nhận đc 3 cuốc nữa, nhưng em mắc đái quá kêu khách hủy chạy về luôn

songthanh73

Tài xế Đồng
sao mình toàn bị từ chối chưa có cuốc nào từ khi đăng ký

Đính kèm

253.7 KB · Lượt xem: 869

PhamMinhQuan

Tài xế Đồng
Buộc đối tác hoàn thành 95% trong lúc kêu gọi đối tác???? Nếu ko đẩy mạnh quảng cáo thì sau 3 tháng sập như Mai Linh, Xelo, Go-ixe. Còn chịu khó đẩy mạnh QC thì 3 tuần sập. Tệ hơn Vato nhiều mặt quá (70% tỉ lệ, free đồng phục, thưởng đối tác hậu hỷ), Vato thấp bé hơn nhiều mà trụ hơn 1 năm. Ko biết tương lai Vato có thành công hay ko, nhưng trước mắt thấy ăn đứt Mygo về "tuổi thọ".

diennuocyenanh

Tài xế mới
Mình đang định đăng ký mygo để chạy thêm ngoài giờ đi làm về, thấy repot anh em không được tốt lắm, mọi người tư vấn nếu làm thêm ngoài giờ đăng ký ứng dụng gì ok? Xin cảm ơn!