Tài xế xe ôm Grab chở nhầm khách nghiệm Mai Thúy và cái kết

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Đây là một câu chuyện của anh xe ôm Grap chạy đêm gặp một anh khách nghiện chích hút, nhưng không có tiền và đã nghĩ ra mưu hèn kế bẩn để lừa xe ôm grap những đồng tiền mồ hôi nước mắt để thõa mãn cơn phê. Tuy răng anh nghiện kia không làm gì tổn hại đến sức khỏe của tài xế xe ôm nhưng đó là điều cảnh báo cho mọi người đề phòng

nguyenhung138

Tài xế Đồng
Nói thật đi đêm nhiều lúc được thưởng thêm, nhưng rủi ro cũng quá nhiều, nếu khách đi các quận huyện trung tâm còn còn đỡ, ra mấy chỗ ngoại thành nhiều lúc quíu gần chết!

JoonPin

Tài xế mới
Cách đây 3 tuần mình chạy goviet cũng chở cha nay nè...vào lúc trưa khi đang trả khách ở đường Bùi Viện thì ở đâu chả xuất hiện kêu em trai chở anh qua bên Nguyễn thị minh khai lấy tiền rồi chở về chỗ cũ ( ko qua app ) mình thấy cũng gần nên chở..trên đường đi bắt chuyện với mình nc đủ thử ( đại loại về cv của chả ) xong kiu vô hẻm đg bùi viện lấy 200k của ai đó xong ghé vô tiệm thuộc tây mua j đó ( hiểu hen =]] ) thấy nghi nghi rồi kiu chở qua công viên rồi chả kiu đợi tý chả vô nhà wc công cộng ( hiểu òy nha ) đợi 10p chưa thấy ra , thấy ko ổng mình bye liền... hên lúc vô nhà wc nó đưa cái nón bảo hiểm cho mình giữ ko thì đợi nó mất time nữa ...nó dẫn mình đi vòng vòng lúc trưa hết 40p..bỏ mẹ tiền xe cho khỏe...rút kinh nghiệm lần sau ko chở khách ko qua app nữa...:(