Tài xế mới: Kinh nghiệm thứ nhất: Em nhỏ học sinh ngủ gật

xibachao777

Tài xế Đồng
khách book grap cho con từ 94 Mạc Đĩnh Chi tới căn hộ Hoàng Anh An Tiến, chở em nó cũng hỏi thăm vài câu thấy em nó ko buồn trả lời nên thôi ai ngờ tới giao lộ Nguyễn Văn Linh em nó ngủ gật nghiêng xe luôn các bác ạ. Em nó lại ngại ko chịu đừng xe nghỉ ngơi rửa mặt đồ. Từ đó trở đi cứ nói vs nó xàm xàm ba láp cho nó trả lời miết......hên là ko sao. Kinh nghiệm rút ra là mấy em nhỏ học sinh đi xa 1 tí thì cố gắng trò chuyện miết vs nó, nói chuyện chán cũng phải ráng :p

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bác có tâm quá nhưng mà thiếu, nếu em nó đẹp gái, dễ thương quá thì làm quen tán luôn :*

Tranhai3011

Tài xế Bạc
Người cống hiến
Xúi... Củng bóc lịch đó... Kg nên trò chuyện với khách là an toàn ... Kg đúng ý 1sao nhé ...

xibachao777

Tài xế Đồng
Haha cũng ko tốt mấy đâu bác, 1 phần sợ nguy hiểm cho mình nữa bác ạ, em nó con bé lắm tiếc là ko có hỏi em nó có chị ko ???, Em cũng nhắn tin lưu ý cho phụ huynh để an toàn cho em nó vs anh grab sau này luôn, và được tip bằng ví 15k......thơm phức

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mình ngoại giao mềm dẽo thôi, kiểu bắt chuyện mà thấy họ ko nhiệt tình trả lời hay ko thích mình dừng còn nếu khách cở mở thì cứ nc thôi.
Nói chuyện thì chạy xe mới ko bị mệt, chán được chứ im im chạy chán lắm.

Chúc bác sức khỏe hơn nữa nhé :D