Tài xế Go-Viet chở nhầm cô gái trốn Người yêu, tài xế GrabBike chở Người yêu đuổi theo

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mới đây đọc được câu chuyện của anh tài xế GO-VIET Phạm Minh với nội dung hài hước chia sẽ cho anh em đọc chơi

3274

Đề nghị GO-VIET thêm tính năng chở khách đi bỏ trốn bồ , chở khách đi trốn nợ nữa...!!!
- Nay nhận được chuyến chị gái này khoảng 22 tuổi bắt ở Lê Văn Lương nhà bè qua bến xe hùng cường . Tới đón thấy một anh grab và một người anh trai ( bồ chị ấy ) và chị ấy , chị ấy lên xe tui , còn anh kia lên xe ông grab . Cứ ngỡ chuyến ngon bắt đầu bình thường , chạy được vài chục mét " anh ơi , cắt đuôi thằng grab chở bồ em dùm " em chia tay là nó không chịu cứ đòi đeo theo giờ đòi theo em về quê . Trời đụ vô tình tui với ông grab thành nạn nhân luôn tui chạy ổng cứ dí theo , tui tăng ga ổng cũng tăng ga , tui quẹo ổng cũng quẹo như phim hành động hài vãi chưởng tay chân tui teo quéo hết . Từ nhà bè qua tới quận 4 cuối cùng xuống dốc cầu kinh tẻ quẹo hẻm cắt đuôi được rồi chở chị ấy ra bến xe chả biết họ có gặp nhau được không , yêu đương chi mà khổ vãi .

Và câu chuyện thêm phần hài hước khi anh Grab vô tình trở thành nạn nhân chở thằng bồ đuổi theo vô bình luận:

Đúng là cười không nhặt được răng mà :D

Sửa lần cuối:

Huynhlinh

Support
Moderator
Hôm cũng chở 1 em gái từ chợ Hạnh Thông Tây về Trần Văn Đang. Cũng kêu cắt đuôi để trốn, mà không phải trốn ngừ yêu, mà là trốn ba.kkk. Sau một hồi trổ tài lái lụa thì cắt thành công. Cái kết là chuyến đi 35k, fix chẳng 1 xị.

Kaloss

Support
Moderator
Nghe như chuyện trinh thám hài hước, mấy bác có kỉ niệm để đời nha...