Tài khoản GrabDriver Bị khóa 48 tiếng

Nhận chuyến xong nhờ khách hủy đến không tốn chiết khấu và cái kết bị khóa 48 tiếng, Grab giỏi thiệt tài xế làm gì nó cũng biết hết :D

nguyentana

Tài xế mới
Minh Quan tóm lại là nó k phạt sai là được rồi. Khó qua mặt grap lắm. Nó ăn tiền từ tài xế mà làm sau để tài xế qua mặt được

hoanhanh

Tài xế Đồng
Thì ông rướt khách rồi kêu khách hủy chạy ngoài bị phát hiện chứ sao

kunamoi

Tài xế mới
Minh Quan sao ko biết thứ nhất là khách đi chung với đã có định vị của khách thứ tai ong chạy lại đúng cái địa chỉ khách hủy hiểu chưa ??

quocminh

Tài xế mới
Hồi trc mới chạy cũng y vậy nè.. làm 3 lần nó khoá 3 ngày.. có chơi có chịu thôi bác..nó ra cái garb now là bác biết nó k muốn tx ăn ngoài r..

phuongthanh

Tài xế mới
Ông cứ nghĩ grab nó là trẻ con ah ? Ông hiểu bây giờ nhưng cty công nghệ nó dùng cái gì ko ? Xin thưa là nó dùng công nghệ trí tuệ nhân tạo ,kiểu như nó đọc được suy nghĩ của mình đó ,ông chạy ngoài định vị nó biết ,chưa khoá vĩnh viễn là may đấy

hoanhanh

Tài xế Đồng
Mình làm ăn chân chính mà khách hàng không cho minh chân chính có bị khóa không ta? Số là em đi giao cafe gặp khách uống càfe hẹn chở 170k. Em quay lại nói đăng ký grap em cái mà ông anh khong xài grap, em vẫn chạy mà vẫn mở định vị và google map vì em lên Sài Gòn không biết đường

tranthanhoi

Tài xế Đồng
Việt Lê đầu tiên trong vòng mấy tiếng hệ thống nó sẽ gọp những cuốc xe nào huỷ vô thành 1 gruop, lúc đó nhân viên mới kiểm tra từng cuốc 1 và xem xét mới kết luận, kể cả thưởng mốc cuối ngày

trandata

Tài xế mới
Lại vừa ăn cắp vừa la làng hả thanh niên, tại sao nhiều người vẫn chạy bình thường liên tục cả mấy năm trời vẫn đ* bị gì??? Đó đơn giản là người ta làm đúng quy định, m làm đúng thì ai dám đụng chạm đến m, đã ng* còn bày đặt khoe

mrsiro

Tài xế mới
Việt Lê chứ có cuốc đi đồng nai 200k phải hủy ăn ngoài chứ. Để nó trừ hết

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Minh Quan mình muốn chạy ngoài mình phải xử lý khéo ko phải grab nó ko biết đâu tại vì og chắc lm nhìu lần nên bị cảnh cáo đó

zozovietnam

Tài xế mới
Kể cả tắt định vị cả 2 bên nhưng nhiều lần như vậy nó vẫn biết, nhất là những cuốc nhiều tiền là nó để ý.

whoami

Tài xế mới
Tham là thâm nó vậy đang kiếm tiền trên ứng dụng grab đó có 20% thôi chạy tốt khách bo nhiều hơn nữa . Nó ko khoá Vĩnh viễn là may rồi ???

minhtu

Tài xế mới
Son Tran mày non xanh lắm mày đang ở điểm a mày đến điểm b xong mày có về điểm a mở máy lên ko hay mày mở ở điểm b để đón khách khác . Bỏ đi mà làm người

tieucuong

Tài xế mới
Theo mình thì bạn nên tắt app, tắt định vị, chứ khách chắc k liên quan vì khách có thể đi hãng khác mà. Với cái này làm nhiều lần nè nên mới bị.

zyxgrab

Tài xế mới
Minh Quan ko những nó biết mà ông cần ko nó đưa hình ảnh cho ông xem luôn !! Nó có quyền truy cập camera danh bạ tin nhắn cuộc gọi , ngay cả khi ông đang tắt app !!

bichdiem

Tài xế mới
muốn qua mặt grab thì hủy xong thì tắt máy đi, xong tới nới chạy xa chỗ đó ra tầm 2km-5km. rồi mở app

còn định vị khách thì ko quan tâm làm gì, grab nó ko có quyền lấy định vị khách đâu.mà lấy dc cũng ko sao. vì ko đi xe này khách đi xe khác.

khuyên : ăn 1 -2 lần thôi, chứ ăn hoài bị khóa vĩnh viễn.

thaotrannam

Tài xế mới
App grab có định vị mình đi đâu biết hết đó chứ đừng nên huy cuốc rồi đón khách. Trừ vài ngàn thôi chứ k bao nhiêu. Để nó khoá 2 ngày đói lun

suboi1z

Tài xế mới
Mấy ông sai hết rồi. Dù ông có tắt định vị đi chăng nữa xí nó vẫn bt ông chạy ngoài là vì sao ko . máy tính nó làm theo tự động ko có ai rảnh đâu mak theo dõi từng người đâu. Có hàng trăm hàng nghìn tài xế ai rảnh theo dõi dc . máy tính hiểu là điểm đến của khách(tài xế)hủy với điểm nhận cuốc mới mà gần nhau là máy tính hiểu ông đã gian lận . nếu lúc đó ông hủy xong đặt cuốc grabnow 13k thì sẻ khác nhé .