Số điện thoại tổng đài hỗ trợ của GO-VIET | Đặt xe ôm - Taxi - Khiếu nại

tranchung

Tài xế Đồng
GO-VIET chính thức ra mắt và các tổng đài hỗ trợ của GO-VIET đã chính thức hoạt động vậy nên bạn có thể gọi lên tổng đài để đặt xe, đặt các dịch vụ trên ứng dụng GO-VIET hoặc đơn giản là khiếu nại, giải đáp các thắc mắc cần thiết cho khách hàng và tài xế.
Hiện tại Go-Viet hoạt động tới 2 tổng đài khác nhau, 1 tổng đài hỗ trợ dành cho các đối tác tài xế và một cách dành cho khách hàng vậy nên bạn hãy xem thông tin hỗ trợ dành riêng cho từng đối tượng bên dưới đây nhé.

Dành cho đối tác tài xế

Hiện GO-VIET đang hoạt động tại Hồ Chí Minh và Hà Nội và hotline dành cho việc hỗ trợ các đối tác tài xế là:
Bạn gọi lên bấm phím 1 nếu là tài xế mới chưa đăng ký muốn tìm hiểu về dịch vụ Go-Viet và bấm phím 2 là để được hỗ trợ dành cho đối tác tài xế cũ.Ngoài ra nếu bạn là tài xế hay khách hàng có nhu cầu đến trực tiếp văn phòng GO-VIET thì có thể đến địa chỉ sau.

Hồ Chí Minh

• 360A Bên Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh
  • Thời gian làm việc: từ thứ 2 đến thứ 7 từ 8:00 đến 17:00

Hà Nội

• Địa chỉ: Tầng G,Tòa nhà Richy - 35 Mạc Thái Tổ, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội.
  • Thời gian đăng ký: 8:00 - 17:00 thứ 2- thứ 6 hàng tuần
Hoặc xem hướng dẫn quy trình đăng ký dưới đây: Hướng dẫn quy trình đăng ký làm tài xế GO-VIET

Dành cho khách hàng

Nếu bạn là khách hàng muốn sử dụng ứng dụng GO-VIET để đặt xe hay sử dụng các dịch vụ của hãng này thì Go-Viet cũng có tổng đài hỗ trợ riêng khác là:
Bên cạnh đó TECHBIKE cũng có các hướng dẫn sử dụng dịch vụ Go-Viet dành cho khách hàng nếu bạn quan tâm có thể xem qua các thông tin hướng dẫn bên dưới đây nhé.
Chúc bạn thành công!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Dưong xeom

Tài xế mới
Tui DK 4 ngày rùi..ma sau ko tra lời.. Mong ae trả lời tin nhắn để tui sắp xếp lên DK..Cảm ơn

Võ văn hải

Tài xế mới
Mình muốn qua nộp hồ sơ chạy go việt

vesinhviet.vn

Tài xế Đồng
Tui DK 4 ngày rùi..ma sau ko tra lời.. Mong ae trả lời tin nhắn để tui sắp xếp lên DK..Cảm ơn

Minh dang ky online ngay 1/9 nay 6/9 da nhan duoc tin nhan cua Go Viet.AE hay kien nhan nhe.Vi rat dong ae dang ky nen Go Viet phai xep lich nhu vay de doi ben do ton thoi gian

The_Hai

Tài xế mới
Xin cho mình hỏi , bây giờ mình muốn đổi số điện thoại đk thì làm s ạ ?!

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Lên văn phòng đổi nha bác, hiện tại là như vậy :)