Review tẩy tế bào chết Cocoon có tốt không

Ai đã sử dụng tẩy da chết mặc của Cocoon chưa ạ?

Tẩy da chết body của Cocoon em dùng rồi thấy rất ưng ý, em định sử dụng thử tẩy da chết mặt này nhưng thấy nhiều bình luận hạt to và dùng bị rát mặt ạ.
Mọi người cho e xin ý kiến với ạ.

lamthanhsung

Tài xế mới
Da nhạy cảm, da mụn ko nên dùng nha. M thấy hạt ko to nhưng vẫn khá lo cho da nên ko dám massage mạnh, mùi cực kì thơm luôn. M dùng loại này cho body luôn, có bơ nên rất mềm da. Con nghiện cocoon nên hãng có bao nhiêu sp m mua hết :)))))

minhmanz

Tài xế mới
Mình đang xài nè, ttbc dạng hạt bao giờ nó cũng có cgiac rát2 lúc dùng, nhưng đó chỉ là cgiac thôi, mình chỉnh lực xoa nhẹ và chậm nên cũng k có cgiac đau rat gì. Nhưng mà công nhận dùng xong ưng dã man, k có cgiac khô, dùng toner và mọi thứ sau đó nó thấm nhanh hơn hẳn

nguyenhoanga

Tài xế mới
Mình đang dùng nè :3 do da mình mỏng nên các dạng scrub vẫn làm mặt mình hơi ran rát khi tẩy. Nhưng mà mịn lắm thơm nữa, có điều lúc rửa phải rửa kĩ, vì sau bước này mình dùng btt thấm toner lau vẫn còn 1-2 hột cafe còn trên mặt ý. Trộm vía k làm mình lên mụn là mình ok r

lantran

Tài xế mới
Mình dùng thấy hạt nhỏ mịn hơn cái body á, vs có vẻ dưỡng ẩm hơn nên rửa xong da mịn mịn ẩm ẩm thích lắm

forevervn

Tài xế mới
mình đang dùng loại cho body đó b chứ ko dùng cho mặt nè. Loại ttbc cho body nó ẩm ko khô dùng thích lắm b ^^ à mình hay dùng chung vs muối bò ý tẩy sạch mà thơm nũa