Review sữa tắm Tây Thi trị mụn lưng hiệu quả không?

myngoc

Tài xế mới
Sữa tắm chân ái cuộc đời. Ai bị mụn lưng hoặc viêm lỗ chân lông ở cánh tay/bắp chân như mình thì thử sử dụng combo ngon bổ rẻ này đi ạ, sữa tắm tây thi + đá kỳ, đỉnh.

Mình đã dùng qua nhiều loại xà phòng, sữa tắm trị mụn, bông tắm nhưng ko ăn thua cho đến khi đọc review trên mạng mua cái này về thử xong kiểu há hốc mòm luôn.
  • Sữa tắm Tây Thi: dùng khoảng 1 tuần tay chân nhẵn thín, đỡ hẳn lông, viêm lcl bay sạch, ck sờ bảo công nhận luôn. Mỗi tội cái này tắm xong ko lưu hương lâu đâu, bay nhanh lắm, dùng để trị mụn là chính chứ muốn thơm lâu thì phải bôi thêm lotion. Tiếp nữa là rẻ, từ đấy chả phải nghĩ chọn gì xong tốn tiền mua các loại sữa tắm khác nữa. Giá mà biết sớm hơn đã đỡ nghèo..
  • Đá kỳ: tiết kiệm sức, đỡ mỏi tay, kỳ sạch da chết. Nch hợp vs người lười + tay yếu như mình. À mà kỳ trước xong mới dùng sữa tắm nha

Câu trả lời tốt nhất
Mình dùng loại này tầm 3 hay 4 năm rùi đó. Dùng chung với xơ mướp tẩy da chết nữa. Trc đó mình dùng đủ loại xà bông tắm lưng của Nhật vs Mỹ gì ko ăn thua lun. Nhưng em này công nhận tốt. Giá rẻ. Nói chung ko trắng da nhưng sạch mụn thiệt lun. Mụn ở ngực vs cổ cũng đi. Nhưng phải siêng hơn 2 tuần hoặc hơn 1 thánh mới thấy kq.

phuonganha

Tài xế mới
Đúng chân ái luôn. Ông người yêu mụn viêm lỗ chân lông toàn thân từ trên mặt xuống chân luôn. Ta nói quen tui tui mua cho chai bự xài luôn, xài quãng tg ổng hết mụn người láng o. Giờ hắn ghiền luôn r, giờ toàn tắm Tây Thi, còn dùng rửa mặt luôn, mặt cũng đỡ mụn hẳn luôn á.

thaotrannam

Tài xế mới
đúng rùi lúc dùng sữa tắm phải dùng bông hoặc găng tay để tạo bọt. Mình quên ko ghi đó. Đá kỳ lúc đầu để loại bỏ da chết cho sữa tắm bước sau tác dụng tốt hơn thôi ạ!

vancuong

Tài xế mới
Đá này kì sướng vđ luôn ấy. Mẹ vs bà mình dùng mấy chục năm. Tay chân mịn màng mà ít lông cực :)) cọ da chết thỳ phê chữ ê kéo dài lunn

vantran

Tài xế mới
dùng tây thi với e cũng hết thật, nhưng có vấn đề về tiêu hóa nên là cũng k dứt điểm, đành sống với tây thi mãi

giangnam

Tài xế mới
Hồi bị mụn dùng ké sữa rửa mặt Tây Thi với chị dâu mà nghiện luôn âyd, mùi hoa anh đào dễ chịu cực, xong lại còn dịu nhẹ, k bọt, da mụn rửa thích cực luôn. Cực kỳ ủng hộ hàng VN luôn

anhtaizai

Tài xế mới
Công nhận e này dùng hiệu quả nè. Hết đc mụn lưng với ngực. Mình k phải ngày nào cũng dùng nhưng lâu lâu có mụn dùng 2 3 ngày là hết

kunamoi

Tài xế mới
Chuẩn cái tây thi này trị mụn lưng tốt á mn. Mình trc cũng tự dưng nóng trong hay j mụn lưng leen quá trời. Xài 2 chai là hết. Ai xài 1 chai chưa hết thì ráng thêm chai nữa nha. Đừng nản sớm

minhanhtrantran

Tài xế mới
nghe mn nói ok ghê. Trước t dùng đá kì suốt thích lắm người mịn luôn. Xong hết k kiếm đc đá mới k dùng nữa mà bh chán. Chắc phải dùng lại r

trandata

Tài xế mới
Em xài 2 chai không ăn thua luôn ? em bị nặng phải đi bác sĩ luôn, chứ không nhẹ nhàng như mấy c ở đây, nghĩ mà chán, may mà giờ hết rồi, chỉ còn thâm.

phuonganha

Tài xế mới
Dùng cái đá kì, mình cứ phải tắm nước 1 lúc xong kì phê lắm luôn. Xong cũng tắm tây thi đỡ hẳn mụn lưng, mà da cũng mịn lắm.

ngoclinh

Tài xế Đồng
Đúng chuẩn luôn. 1 tuýp 50k dùng chân ái luôn. Mình k dùng đá kì . Mà mình dùng bông tắm. Tạo bọt bằng bông tắm luôn. Tắm xong da khin khít k bết k dính . Ưng rụ ? 1 tuần mình tẩy tbc 1 lần nữa. Da đỡ mụn lưng . Viêm lcl chân cũng đỡ hẳn

minhanhtrantran

Tài xế mới
b hoà sữa tắm với chút nước vào cái bát sạch hay cái cốc sạch nào đó n ko dùng, xong b nhúng cái xơ mướp vào. Cứ để đó rồi làm ướt người đi, vớt xơ mướp ra chà chà mềm vừa phải mà ?

longakm

Tài xế mới
Chuẩn. Sữa tắm dùng cực thích. Thơm thơm mát mát. Đỡ viêm lỗ chân lông vs mụn. Dùng cũng đc chắc chục năm rồi

phokhongmua

Tài xế mới
Chuẩn nha các chị em ơi, hồi lâu có bài post trị mụn lưng mình cũng cmt review mà k ai tin ? tui dùng Tây Thi này từ năm 3 ĐH đến bây h là ra trường 3 năm rùi quý vị ạ, nhưng k dùng đá kì như bạn thớt, dùng bông tắm dạng tròn kì như giặt quần áo luôn, nên sau ms dám tự tin mặc áo hở lưng hihi, chân ái đời tui ??

lantran

Tài xế mới
Chuẩn nhé! Mình cũng bị mụn lưng ngực mà dùng qua rất nhiều loại sữa tắm, xà phòng đắt tiền nhưng thua tất tây thi 200ml 50k này.

ngoclinh

Tài xế Đồng
này mấy bác sĩ hay kê cho mụn lưng, viêm nang lông nè bạn. Kết hợp tẩy tbchet 2 3 lần/1tuan. Xong tắm bôi dưỡng ẩm vô. Tui nói chỉ có khá trở lên nha ???

anhtaizai

Tài xế mới
trc tôi dùng tây thi đỡ mụn lưng thật đấy, còn viêm lcl thì k rõ. Cứ mua về dùng xem sao. Lọ sữa tắm 70k + đá kì 50k thôi

khangk

Tài xế mới
ui đây đang tắm medimix đêii mua cả bánh xà phòng cả lọ sữa tắm nma t mới dùng thôi chưa hết nửa bánh =)))

myngoc

Tài xế mới
Chuẩn luôn nè , mình tắm Tây Thi lần nào cũng hết mụn lưng với ngực . Mình dùng găng tay chà , mỗi lần tắm xong cảm giác mát từng lỗ chân lông luôn . rẻ mà hiệu quả ???

ngochane

Tài xế mới
m dùng sữa tắm some by mi, hết viêm mà h chân đang bị muỗi đốt đầy thâm ?? tuk ghe, làm tnao hết thâm chaan nhanh vậy mn ?