Review sữa tắm Tây Thi trị mụn lưng hiệu quả không?

myngoc

Tài xế mới
Sữa tắm chân ái cuộc đời. Ai bị mụn lưng hoặc viêm lỗ chân lông ở cánh tay/bắp chân như mình thì thử sử dụng combo ngon bổ rẻ này đi ạ, sữa tắm tây thi + đá kỳ, đỉnh.

Mình đã dùng qua nhiều loại xà phòng, sữa tắm trị mụn, bông tắm nhưng ko ăn thua cho đến khi đọc review trên mạng mua cái này về thử xong kiểu há hốc mòm luôn.
  • Sữa tắm Tây Thi: dùng khoảng 1 tuần tay chân nhẵn thín, đỡ hẳn lông, viêm lcl bay sạch, ck sờ bảo công nhận luôn. Mỗi tội cái này tắm xong ko lưu hương lâu đâu, bay nhanh lắm, dùng để trị mụn là chính chứ muốn thơm lâu thì phải bôi thêm lotion. Tiếp nữa là rẻ, từ đấy chả phải nghĩ chọn gì xong tốn tiền mua các loại sữa tắm khác nữa. Giá mà biết sớm hơn đã đỡ nghèo..
  • Đá kỳ: tiết kiệm sức, đỡ mỏi tay, kỳ sạch da chết. Nch hợp vs người lười + tay yếu như mình. À mà kỳ trước xong mới dùng sữa tắm nha

Câu trả lời tốt nhất
Mình dùng loại này tầm 3 hay 4 năm rùi đó. Dùng chung với xơ mướp tẩy da chết nữa. Trc đó mình dùng đủ loại xà bông tắm lưng của Nhật vs Mỹ gì ko ăn thua lun. Nhưng em này công nhận tốt. Giá rẻ. Nói chung ko trắng da nhưng sạch mụn thiệt lun. Mụn ở ngực vs cổ cũng đi. Nhưng phải siêng hơn 2 tuần hoặc hơn 1 thánh mới thấy kq.

huanvien

Tài xế mới
Tắm sữa này thích, mùi thơm dễ chịu, tắm xong cứ tê tê mát mát, da sạch sẽ mềm mịn k bị khô. Mà tắm xong mấy cái mụn nó se đi khẩy 1c là bung. Mà tiện cái là rửa luôn đc cả mặt ??????

thuyngoc

Tài xế mới
Công nhận đá kì sài phê lắm ah mn. Trc mình ord hẳn 2 cục, 1 cục kì body vs face, body mình đọc thấy mn chê nhỏ nên ord đá nam, về kì thì thấy cục đá nam cầm chắc tay nhưng mỗi tội hơi nặg. Nên mình đưa cho ny mình sài, còn đá mặt mình dùng kì body. Nói chung sài đá kì là bỏ luôn chai gel kì mình hay sài. Recommended vs mn là ai da nhạy cảm nên mua đá mặt để kì body.