Review sinh ở 3 bệnh viện Vinmec, Thu Cúc, Phương Đông ở Hà Nội

Mom nào sinh ở bệnh viện Vinmec, Thu Cúc, Phương Đông tại Hà Nội cho e xin ít review để chọn bệnh viện sinh e bé với ạ.
Từ nhà em khoảng cách đến 3 bệnh viện Vinmec 16km (gần thì e chả lăn tăn nhưng hơi xa), Thu cúc 7km, Phương đông 10km.
Các bác cho e xin ý kiến với ạ!

thanhvoz

Tài xế mới
Đẻ Thu Cúc dịch vụ cực tốt. Có điều khám trc sinh thì hơi dở mom ạ

iemnea

Tài xế mới
e còn đang định chayh sang vinmec bất chấp để đẻ mà cũng ngại. Lăn tăn quá mom Ạ. Phương đông thấy bảo dịch vụ tốt nhưng bsi tay nghề cao chưa có nhiều

bebikene

Tài xế mới
Em còn đang định từ Gia Lâm chạy sang Phương Đông đẻ đây. Hí hí. Chạy từ đầu làng đến cuối làng để đẻ

myngoc

Tài xế mới
em định đẻ TC xong cuối cùng lại về PĐ. Nhân viên TC làm em cảm thấy kiểu đông bệnh nhân rồi nên ko cần nữa ấy. Haizz. Nhân viên PĐ khác hẳn luôn

lantran

Tài xế mới
e thấy mn review phương đông nhiều lắm nhưng lại cod nhược điểm là mới nên hơi lo

giangnam

Tài xế mới
Vote phương đông nhé b. Phòng ốc sạch sẽ mới hơn vin, bác bạo và bac thuấn cũng ssng đây rồi. Khuôn viên thoáng hơn thu cúc nữa.

zozovietnam

Tài xế mới
BV mới nhưng mời toàn bsi nổi tiếng về mà chị. Em mổ lần 2, bác Thuấn mổ. Em thấy bác khâu cẩn thận hơn lần đầu em mổ ở pshn, vết mổ cũng đẹp hơn. Chị định đẻ thường hay mổ ạ

traingoan

Tài xế mới
Các mom ơi mình đang tính sinh ở bv Phương Đông. Đợt này đang có gói đki từ 38w 20.900k giảm còn 14.600k mà k biết có chất lượng tốt k nữa? Mong review của các mẹ đã sinh ở đó ạ

khangk

Tài xế mới
mình đăng ký gói đẻ ở Thu Cúc từ 28w nhưng khám từ đợt mới bầu r ạ. oke mom nhé hiii. còn dvu lúc đi sinh và sau sinh thì ai cũng khen

trandata

Tài xế mới
e thấy các mẹ review đẻ vào tối với đêm là có ít bác sĩ nên lo quá mom ạ. Mà đẻ thường thì k biết lối nào mà lần ấy

forevervn

Tài xế mới
nv care không nhiệt tình thì không đúng rồi. M vừa sinh TC, ở 5 ngày liền không có phàn nàn gì cả, các cô y tá còn rèn con mình ăn ngủ theo cữ luôn, trv

quocminh

Tài xế mới
vote Phương Đông nhé mom, TC dạo này nhiều phốt ghê, nên hơi rén, vinmec thì ở phân khúc cao hơn r nên ko thể so cùng đc

gojekaz

Tài xế mới
vÂNG A. Cảm ơn mom nhiều ạ. Mom có gì lưu ý giúp e để lấy kinh nghiệm khi đẻ ở vinmec k a. Vdu mang gì đi theo hay đẻ thường thì xử lý tình huống ntn các thứ ấy ạ. Hehe. Cho đỡ hoang mang

minhmanz

Tài xế mới
gần hơn thì chọn mom ạ, mình đến Thu Cúc cũng chỉ tầm 3 4km nên chốt luôn từ gói 28w, còn trước vẫn khám lúc 12, 16w mom ạ. bạn cứ nhắn tin với page bên đó tư vấn đi, hình như tháng nào cũng có giảm giá đấy

traingoan

Tài xế mới
mom chỉ mang 1 bộ quần áo mẹ khi xuất viện còn k phải mang gì cả vì mẹ và bé mặc hết đồ của viện mà, tầm 36-37w thì vào làm hồ sơ sinh thôi ạ, cũng phải phòng trường hợp k đẻ thường đc phải chuyển mổ mom à, sinh đẻ k biết thế nào mà lần

kunamoi

Tài xế mới
Vinmec thì tầm giá nó cao hơn hẳn rồi, Phương đông thì t thấy hơi xa, k gần trung tâm lắm, Thu Cúc mới sửa sang đẹp phòng ốc thích lắm. bạn có thể đến viện tham quan tư vấn thử xem

giangnam

Tài xế mới
mình sinh ở Phương đông thấy giá sêm sêm TC mà dvu và csvc tốt hơn hẳn, bsy cũng là đầu ngành mổ cho nên trộm vía mẹ tròn con vuông

dechoat

Tài xế mới
Mình thì 2 bạn đều sinh vinmec nên nếu mom k lăn tăn về giá thì vào vin, k thì vào phương đông theo bsi bạo hii