Review quán ăn chay Tâm Đức của Angela Phương Trinh

Review Quán chay của angela phương trinh - phương trang

Mới ăn thử món cơm tấm thôi. Ngon. Bún riêu bà b kiu ko ngon, ko giống bún riêu ?
Bông cúc hơi ngọt vs mình

Đồng giá 25k và đây là bảng menu của quán

Hẻm to xe hơi vô dc.Có gặp phương trinh ở ngoài. Mặc dù mang khẩu trang nhưng vẫn thấy đẹp, dịu dàng lắm, tóc đen thẳng, giản dị. Nói chung sẽ quay lại vì cơm tấm ngon và vì còn nhìu món chưa ăn :))

bichdiem

Tài xế mới
Cơm ngon thật nhưng đợi lâu quá, đợt mình đi với bạn ăn 2 dĩa cơm với 1 bún huế gần 2 tiếng :((

tieucuong

Tài xế mới
25k mà chất lượng thật sự, lâu lâu mình thèm cơm chay lại qua đây ăn mặc dù hơi xa nhà tí

tieucuong

Tài xế mới
Tạ Thị Nhung Đây còn hàng quán đẹp đẽ đàng hoàng, xem menu giật mình luôn ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Mấy món nước bth nma cơm tấm xuất sắc thật ngon xĩu

anhtaizai

Tài xế mới
Đồ ăn ngọt qá , cộng mì ăn thất ngon , còn nc lèo thì qá ngọt nặn chanh thêm sa tế vẫn còn ngọt hmmmm

minhtu

Tài xế mới
Nhìn menu thôi thấy ngon rồi. Lại còn rẻ nữa trời.
Mình ngoài 2 ngày trong tháng thì các ngày còn lại ăn chay đụng. Thấy thèm
Mà xa ghê. 2 đầu thành phố

traingoan

Tài xế mới
đúng là cơm ngon thiệt nhưng mà bún riêu chay mình thấy khó có thể giống bún riêu bth được do bún riêu bth phải có mắm tôm còn bún riêu chay có thể tự bỏ thêm mắm ruốc chay trong chỗ để gia vị sẽ ngon hơn á

nguyentana

Tài xế mới
Nhìn dĩa cơm chất lượng ghê ❤. Tn đọc bài này em đột nhiên nhớ đên dĩa BTT luxury của người nỗi tiếng Z ( đã sửa tên nhân vật ). ???

suboi1z

Tài xế mới
bài này chắc đăng lâu rồi h mới duyệt hay sao đó. tại trước cũng có 1 người kêu bún riêu chay ko giống bún riêu bình thường cũng bị nói dữ lắm :))))).
Tại đã chay rồi sao giống đồ ăn bình thường dc

nguyentana

Tài xế mới
Không hiểu sao mấy bạn ăn chay mà cứ muốn ăn bún riêu chay phải giống mùi bún riêu mặn :)))) ủa vậy ăn chay chi ta, mua hủ mắm tôm ăn đi mấy má

bichdiem

Tài xế mới
ăn ở đây đồ ăn thì ok mà bực mình phục vụ ? dặn 10 lần quên đủ 10 lần. dặn cho 2 ly nước tới khi ăn xong hết gần về lun mới đưa. dặn bún huế ko lấy giá đem lên cả đống giá. kêu món thì hô ko có bán trog khi menu ghi 1 đống, mình chỉ vô menu cho xem thì hô ủa k biết :)) quán đông thì mướn thêm nhân viên hoặc có quên thì 1-2 lần thôi, chứ lần nào đến cũng quên trc quên sau kiểu đó thì ảnh hưởng đến tâm lý khách hàng

thaotrannam

Tài xế mới
Món bún riêu chay sao giống bún riêu mặn được ?
Còn giá thì do mặt bằng thêm công sức chọn lựa rau củ quả nữa. Nên tạm chấp nhận được.
Ủng hộ hay không tùy lòng hoan hỷ của mỗi người thôi nè.

thuyngoc

Tài xế mới
Hoàng Lê Thu Hằng mình thấy ăn ngon là được chứ ăn chay mà đòi giống mặn thì thôi ăn mặn luôn cho nhanh

hoanhanh

Tài xế Đồng
Chưa ăn ở q7 , còn ở Thủ Đức ăn được mấy lần. Công nhận là cơm tấm ngon thiệt ,ngon lắm luôn, còn mấy món nước thấy cũng bình thường à.

suboi1z

Tài xế mới
hic xa quá ko có dịp đi ăn, bữa đi ăn chỗ kia dĩa cơm ko bằng 1/2 dĩa trên hình nữa mà giá hẳn 35k, tưởng dô lộn quán đồ mặn ko đó trời

ngoclinh

Tài xế Đồng
Thanhh Ngaa chị Trinh muốn khuyến khích mọi người tích cực ăn chay hơn nên chị cố gắng mở rộng thêm chi nhánh và tìm nhiều món hơn nữa á bạn. Có gì bạn cứ tới quán và rủ thêm bạn bè người thân tới ăn nha.

nguyentana

Tài xế mới
Vy Nguyen Trc t cũng ở nửa năm. Mà thấy hàng quán các sao cũng đắt í. Xem quán PT rẻ giật mình mà nhìn đầy đặn ngon mắt thật.