Review nguyên nhân bị nám mu bàn tay? Cách điều trị da tay bị nám, sạm đen xuất hiện đốm nâu

Em chào mọi người! Tình hình đợt lễ vừa rồi tụi em đi du lịch đảo, trời rất nắng. Mặc dù có xịt kem chống nắng cho 2 tay nhưng sau khi về bạn em bị nổi nám, đồi mồi nhiều ở 2 tay như hình ạ.

Mong mọi người tư vấn giúp em cách cải thiện mấy vết này với nhé. Em cảm ơn nhiều!

minhanh

Tài xế mới
Che nắng kĩ, ra ngoài bôi kcn ở nhà càng tốt. Tắm muối bò , tẩy tbc thường xuyên , bôi abutin với vit C nó nhả nắng ra dần á

zozovietnam

Tài xế mới
Rối loạn sắc tố da nha, uống vitamin e và che chắn kĩ. Khoảng 1 tháng tự hết

anhtaizai

Tài xế mới
Trước e đi biển về cũng bị như nay, uống nhiều nước cam với chăm bôi kem dưỡng thời gian là hết c à

myngoc

Tài xế mới
Lúc trước mình cg bị sau khi đi du lịch về và uống collagen liên tục 3 tháng liền thì hết hẳn. Mặc dù cg ko biết nguyên nhân thực sự là gì mà thấy bổ sung collagen nó hồi phục dc á

bichdiem

Tài xế mới
Đợt hôm em cũng bị, em đi bác sĩ da liễu được phát thuốc bôi (tuýp màu hồng em ko nhớ tên nữa) với chăm bôi kem chống nắng phổ rộng kèm uống vitamin các loại là khoảng 2,3 tuần thì khỏi hẳn ý ạ

thanhvoz

Tài xế mới
mình cũng thế, do lâu ko đi nắng nhiều ấy, 1 tháng sau mình tự hết, bổ sung vitamin c nhiều vào ạ

trandata

Tài xế mới
Uống cái nào có L-sytein, vitamin C, glutathion.. thoa kem dưỡng và kcn kĩ

anhtaizai

Tài xế mới
Để nó tự hết nha bạn. Tầm 2 tháng á. Ra đường che chắn kĩ là dc

tunganhle

Tài xế mới
Đợi 1-2 tháng nó tự hết ạ. Đợt trước e đi du lịch cũng bị vậy á. K phải lo đâu ạ

minhmanz

Tài xế mới
Đợt dl miền tây về cả đám em với bạn em cũng bị y vầy luôn. Chịu khó che chắn cẩn thận là nó tự hết à chị.

cuchien

Tài xế mới
Trước minh cũng bị 1 bên bàn tay uông nước nhiều uống collagen thêm nc trai cây bôi kem chông nắng từ tư hết sạch lun

cuchien

Tài xế mới
Cái này nó tự lên rồi tự hết á chị. Em củng bị nvay, uống nước nhiều bổ sung vitamin C, dùng kcn là nó tự bay mất ạ ?

forevervn

Tài xế mới
hồi em cũng bị như vậy luôn, chị để tầm 2 tháng là mờ dần ấy ạ, bôi kcn và che chắn kĩ, hạn chế tẩy tbc và dưỡng da lại.

ezlove1

Tài xế mới
Ngày thoa kcn. Tối thoa kem dưỡng da mặt. Bổ sung C. Tự nó sẽ hết

thangtruong

Tài xế mới
Cái này nó tự hết b ạ , đợt trước đi dl về mình cũng y vầy k xài k xức gì hết rồi từ từ nó mờ xong hết sạch luôn

longakm

Tài xế mới
Hôm bữa thấy bạn kia cũng bị tình trạng tương tự bạn ấy xài transino xanh của Nhật uống 1 tg hết

kunamoi

Tài xế mới
Chị cứ chống nắng che chắn lại ạ, lâu thì nó tự bay hết trơn

phuongthanh

Tài xế mới
Rối loại sắc tố da á. Bổ sung C, uống Lcystin, chống nắng kĩ từ từ bay à