Review ngân hàng nào chuyển tiền không mất phí- Miễn phí Internet Banking

phuongthanh

Tài xế mới
TP bank hoặc Techcombank nhé. Bao rút các cây ATM không tốn phí. TP được rút hết. Nếu chuyển cùng TP thì nhập số điện thoại không cần nhập tài khoản là chuyển được. Chuyển tiền mặt thì đem giấy CMND ra cây ATM live bank của TP và chuyển tiền thôi. Nói chung là bao free.

vancuong

Tài xế mới
Mình đang xài vietcombank đăng ký loại gói tài khoản nên giờ ck cùng ngân hàng hay khác ngân hàng cũng ko mất phí

kunamoi

Tài xế mới
Chuyển khoản cứ để Techcombank lo :))) Chuyển khoản không lo mất phí luôn bạn nhé :3

tunganhle

Tài xế mới
Techcom k mất phí, dịch vụ tốt, bảo mật thông tin cao, MB cũng k mất phí, tài khoản số đẹp giá cũng mềm, nhưng nhân viên hơi khó chịu

zozovietnam

Tài xế mới
Thấy techcombank ok nhất, ck ko mất phí mà cũng nhanh, dễ sử dụng, rút bằng thẻ tốn 1.1k, còn rút bằng dt thì ko tốn phí, trong thẻ có 2tr trở lên thì ko mất phí, nên dùng

gojekaz

Tài xế mới
Giờ hầu như ngân hàng nào cũng có gói tài khoản chuyển free rồi. Phí duy trì nếu có cũng ko chênh lệch nhiều. Nên thấy ngân hàng nào thuận tiện cho mình thì dùng. Khuyên dùng tp, mb, tp, tech. Vì có thể đăng ký tài khoản online luôn ko cần ra pgd, và có nhiều ưu đãi.

dechoat

Tài xế mới
E dùng vib và tech đều k mất phí, Tech còn đc hoàn 1% nếu cà thẻ thanh toán nữa nè chị, mà hay bị bảo trì gì đó vài tiếng k giao dịch đc. Còn VIB thì ổn định hơn

mrsiro

Tài xế mới
Techcombank nha mới làm cái xài thấy rất ok nè, lúc ms xài kbik thì ck thường tại ck hôm t6 hay gì á nên t2 ms nhận đc. rùi bạn nói ck 24/24 luôn cũg k tốn phí, v là ck 24/24 nó qua liền luôn, ko tốn 1 đồng luôn á. vs để 2trieu trong tkhoan thì khôg cần phải trừ phí hàng tháng. chỉ trừ cái thẻ ATM 66k 1 năm thôi.

gojekaz

Tài xế mới
Tiên Phong bank nha bạn. Ck với rút tiền k mất phí. Mà mỗi tháng tự cộng thêm tiền lãi cho bạn tuỳ theo tiền bạn còn trong TK nữa nha. ?

iemnea

Tài xế mới
Mình dùng ngân hàng techcombank 2-3 năm nay dồi khá là thích, chuyển khoản cùng ngân hàng hay khác ngân hàng cũng k mất phí. Mỗi tháng chỉ bị trừ đúng 9.900 đồng thôi. Bạn nên tham khảo