Review ngân hàng nào chuyển tiền không mất phí- Miễn phí Internet Banking

ngoclinh

Tài xế Đồng
Tpbank và techcombank . Tpbank liên kết đc hầu hết tất cả câc ví điện tử còn Techcombank free mọi phí còn đc hoàn phí mỗi tháng

phuongthanh

Tài xế mới
TP bank nhé, có TP bank live 24/7 ra đấy nộp tiền hay cần hỗ trợ gì đều rất nhanh và tiện luôn. Không mang thẻ thì còn đc rút tiền bằng Vân tay và nhân diện khuôn mặt được nữa, mấy c tư vấn viên luôn vui vẻ hỗ trợ ❤️

zyxgrab

Tài xế mới
Nam á bank Không mất phí inter hàng tháng Ck dứoi 500k khác ngân hàng k mất phí Thấy dùng oke ạ

minhanh

Tài xế mới
Techcombank nha.. rút tiền ko cần thẻ ngân hàng, tk số dư duy trì 2tr sẽ đc hoàn phí và ko mất phí. Chuyển khoản ko tốn phí. Làm thẻ ko mất tiềm.

whoami

Tài xế mới
e làm techcom hoặc tpbank chuyển khoản gì cũng k mất và ít bị trừ phí linh tinh, còn tự bỏ tiền tại cây atm đc ko cần vào ngân hàng lun, Tech rút tiền chỉ mất 1k còn Tp bank rút ko tốn luôn

huanvien

Tài xế mới
Techcombank ah. Giao dịch phút mốt k mất phí, dù nhiều hay ít tiền, dù cùng hay khác nghang. Mỗi tháng còn đc hoàn tiền

huanvien

Tài xế mới
Techcom hoặc scb ạ. Cả 2 đều ck ko mất phí nhưng tech rút tiền mất phí, còn scb mình rút tiền cây atm bất kì ngân hàng nào cũng k mất phí luôn.

suboi1z

Tài xế mới
Tpbank nha. Ck tất cả các NH free, rút tiền tất cả các trụ free. Thanh toán qua các app dễ dàng. Nạp tiền, rút tiền momo free

phuonganha

Tài xế mới
Bạn thử bên OCB Phương Đông nha / ck không mất phí . Chuyển tiền 24/7 luôn hơi nhanh , dịch vụ cskh rất ok . Tận tình lắm luôn Nếu không có thời gian thì mình được mở thẻ online tại nhà ( có chị cskh gọi điện tư vấn ) bạn có rheer tham khảo thêm trên gg. Mở thẻ nhanh gọn lẹ , dành cho mb không có thgian ra ngân hàng ngồi đợi í . Nchung quá ok

tieucuong

Tài xế mới
Em xài Techcombank thấy ok đó chị. Chuyển khoản ngân hàng nào cũng không tốn tiền. Chỉ tốn phí thường niên à bạn

anhtaizai

Tài xế mới
techcombank nha. Chuyển cùng hay khác ngân hàng đều hok mất phí. Rút tiền bằng app tại cây atm hok phí. chuyển tiền 24/7 qua liền trong 1 phút

ngoclinh

Tài xế Đồng
TEchcombank là tốt nhất, nhân viên chuyên nghiệp, dịch vụ nhanh, chính xác và chỉ tốn phí QLTK tháng vài nghìn. Còn lại em thoải mái ko mất đồng phí nào. C dùng ACB, VIB và TEchcombank hơn 10 năm rồi nhưng TEchcombank vẫn là số 1

weboyvn

Tài xế mới
Đang xài vpbank đợt nó liên kết timo , ko mất phí gì luôn á. Nó hết liên kết chuyển thành tk vpbank. Nhận rút để đó cũng ko tốn. Techcombank thì là ngân hàng tài chính nên có bị trừ phí hàng tháng rút tiền v.v...