Review ngân hàng nào chuyển tiền không mất phí- Miễn phí Internet Banking

minhanh

Tài xế mới
mình cung thay tech ok! Nop tiền thẳng ngoai cây atm, não cá vàng nhieu khi rut tiền k mang thẻ vẫn đc, ck bank nao cung k mất phí

yeu4rever

Tài xế mới
E sài sacombank đó giờ chuyển cùg ngân hàg thì free, khác ngân hàg thì 2k5 tự nhiên qua thág 3 nay khác ngân hàg lên tận 3k9 ??

quocminh

Tài xế mới
tech ck khắp nơi k mất phí. Trong thẻ cứ có từ 2m trở lên ko mất phí duy trì hàng tháng. Hiện có mấy atm mới, đêm 11h ra nhét tiền vào cũng đc :)), cơ mà tiền xấu gấp khúc n đ nhận đâu. Bất tiện là chưa có liên kết vs hầu hết mấy ví điện tử.

nguyenhoanga

Tài xế mới
Mình thấy xài techcom tiện đủ đường, bạn duy trì thẻ trên 2tr thì hk bị mất phí hàng tháng. Và nếu bạn sd nhiều thì ngân hàng còn hoàn tiền lại cho bạn nữa ạ!

iemnea

Tài xế mới
TP bank bao từ a-z. Rút cây atm ngân hàg khác k bị trừ phí, chuyển tiền tẹt ga cũng k trừ phí. Tớ làm thẻ free Mà cũng chẳng cần chừa lại 50k trong tài khoản nữa. Cây rút tiền atm sướng có máy lạnh rộng rãi. Có điều hay hơi khó gặp tổng đài viên khi cần và bị trục trặc chuyển tiền vào buổi tối tí thôi.

minhanhtrantran

Tài xế mới
K có đâu nha. Chuyển trăm triệu 1 tháng thì sacom vẫn nhiêu đó phí nha, k có giảm hay free đâu. 4 NH mình đang xài thì chỉ có sacom là mất dạy nhất. Đúng y như chủ thớt nói

hoahung

Tài xế mới
chồng mình xài Đông Á mà mình cứ kêu bỏ hoài nhưng ổng ko chịu vì cty chuyển lương qua Đ.A, bank gì mà sau 3h ko cho chuyển, thứ 7 chủ nhật cũng ko cho luôn trong khi các bank khác ngừoi ta 24/7, nhiều khi kẹt tiền kêu ổng chuyển mà ko chuyển được bực ko thể tả luôn, đã vậy còn mất phí nữa chứ.

thuyngoc

Tài xế mới
Hì,chào bạn, phí thường niên là phí duy trì thẻ hàng năm bạn ạ,nên năm nào cũg trừ á bạn, (hầu như ngân hàng nào cũg trừ phí này hàng năm á) còn phí hàng tháng là phí mà bạn đăng ký nhận số dư tk qua tn ấy 9900đ ấy, nếu tk trên 2tr thì k mất phí 9900₫/1tháng, còn tk dưới 2tr thì mỗi tháng mất 9900₫ ạ ?

bichdiem

Tài xế mới
ui tui thấy mỗi tech k trừ phí thôi . Mấy ngân hàng khác đều trừ phí . Điển hình là cái agribank trừ phí tá hoả luôn chứ

cuchien

Tài xế mới
mình xài tp, vietin, mb, tech, vp, vcb, vib, bidv nè bạn. Cái nào cũng free chuyển khoản rồi. Vietin, vietcom, bidv đều có gói tài khoản cho chuyển free. Vietin là gói smart, bidv là gói b-free số dư trên 2tr đc free phí trọn gói giống techcom, vietcom là gói vcb plus, số dư 4tr.

minhmanz

Tài xế mới
dùng thẻ teck 2 năm nay k bị mất đồng phí nào. Trừ đợt đầu tiên mk dùng tb qua tin nhắn Ngược lại còn dc hoàn 1% khi cà thẻ nữa

gojekaz

Tài xế mới
m xài cả tech, mb, vietin, vietcom, agri, bidv thì chỉ có tech vs mb k mất phí nên mình xài duy trì. Còn mấy ngân hàng kia ck mất phí nên m k cho tiền vào và k dùng nữa. Nếu mới cập nhật biểu giá thì chắc mình chưa biết