Review lựa chọn học Đại học công nghiệp thực phẩm - ĐH công nghiệp TPHCM - Cao Đẳng KT - Đối Ngoại

E định học marketing đang phân vân ko biết lựa chọn trường nào trong 3 trường này ạ. - ĐH công nghiệp thực phẩm - ĐH công nghiệp TPHCM - Cao Đẳng KT - Đối Ngoại Anh/chị cho em xin ít review với ạ. Em cám ơn ạ

myngoc

Tài xế mới
Vô kinh tế đối ngoại lun đi em, nó toàn lấy tài liệu của ueh nên học ổn lắm cũng thích hộp mốt em học lên cao nữa

ngoclinh

Tài xế Đồng
Theo c đang đi làm về mảng marketing thì c thấy mấy bạn thực tập hay từ trường KTDN ra còn trường có mạnh hay không nghe tên là hỉu r đó bé

forevervn

Tài xế mới
HUFI thấy thế mạnh thiên về các ngành công nghệ kỹ thuật hơn (thực phẩm, hóa, sinh,... ) mấy ngành kinh tế

traingoan

Tài xế mới
Nếu v thì e nên học KTĐN nha nhưng mà có các trường như kinh tế- luật, kinh tế,tài chính marketing, ngoại thương, kinh tế tài chính, Mở đó e nó tập trung nhiều về nghành của e hơn thay vì là công nghiệp thực phẩm, đại học công nghiệp nè.

tongdanghuy

Tài xế mới
vote Công nghiệp cho em ấy dù mìn khum học market :v mấy bạn maket bên này ok phết á.

thanhvoz

Tài xế mới
Nếu sợ ko đủ điểm thì khuyên bạn học KTĐN, mặc dù là hệ cao đẳng nhưng trường chuyên về các mảng kinh tế hơn 2 trường kia. Và muốn tiến xa hơn, bạn hoàn toàn có thể liên thông lên hệ ĐH trường ĐH kinh tế thì bao okela luôn. Khuyết điểm của KTĐN là cơ sở vật chất "khá" giới hạn :))

vantran

Tài xế mới
CNTP csvc tốt, giảng dạy oke nhưng tốt nhất là nên chọn ngành nào liên quan đến thực phẩm nha, chứ học về kinh tế mà chọn hufi thì mình thấy cũng hơi sai

minhmantran

Tài xế mới
t vote cao đẳng ktdn hoặc những trường chuyên về mảng kinh tế như kinh tế - luật, kinh tế, tài chính-marketing, ngoại thương, kinh tế-tài chính, mấy trường trên đọc tên thì biết ngành mũi nhọn của trường rồi nên marketing không mạnh lắm đâu

longakm

Tài xế mới
Đủ điểm thì công nghiệp nhá em. Công nghiệp sợ em muốn vô thì được còn trg cho em vô ko thì ko bt. Tại điểm nó cao

phuongthanh

Tài xế mới
Em nên vô tài chính marketing luôn nha :)). Tự nhiên em học mar mà vô iuh thì hơi kì. Học phí thì đắt, máy lạnh mở như k mở. Giờ học thì chẳng linh hoạt gì. Kẹt xe sml và còn nhiều vấn đề khác :)))

weboyvn

Tài xế mới
Marketing bên hufi đào tạo năm đầu tiên và trong 3 trường cái tên nói lên tất cả, 1 vote KT-ĐN