Review Kem dưỡng ẩm Klairs Cream và kem dưỡng ẩm Laneige tốt nhất cho da

Cả nhà ơi. Em đang dùng bha và re 1, ngày nào cũng dùng nên da đang hơi căng và có biểu hiện bong da. E đã nghỉ dùng bha và re để dưỡng cho phục hồi.
Cả nhà cho em hỏi trong 2 loại kem dưỡng này thì loại nào dùng được cho da hỗn hợp thiên dầu ạ.

Em cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phuongthanh

Tài xế mới
t đang dùng laneige b ạ. Cấp ẩm thì oke chứ khả năng phục hồi thì k cao. Nên muốn tìm loại phục hồi để khi da bị khô quá thì dùng xen kẽ

gojekaz

Tài xế mới
mình đang dùng laneige mà thấy chỉ cấp ẩm chứ k phục hồi tốt. Thấy mọi ng review klairs nên muốn hỏi xem có oke không để dùng thêm b ạ

minhtu

Tài xế mới
Cả 2 đều okela b ơi. Dùng re thì nên Laneige nhé, cấp ẩm tốt hơn nếu treatment. Đắt nhưng dùng lâu lắm. Lọ sâu mà nhiều gấp đôi Klair ý

nguyenhoanga

Tài xế mới
cái này cũng tùy da nhé, mình dùng BHA vs re 1,0 thôi mà Klairs k đủ nhiệt; nên mình nghĩ nếu dưỡng da thông thường thì Klairs ổn còn nếu cho da treament thì nên dùng những dòng nặng đô hơn

minhmanz

Tài xế mới
t đang dùng laneige, nhưng cấp ẩm tốt, còn về khả năng phục hồi thì bình thường b ạ

myngoc

Tài xế mới
Tuỳ vùng nha b. Klairs ở HN mình bị đổ dầu, vào SG thời tiết khô thì lại êm

gojekaz

Tài xế mới
Mình da cực dầu, dùng klairs bao êm luôn. Sáng dậy da k đổ dầu, cấp ẩm mướt luôn

lantran

Tài xế mới
Klair m chưa xài nên k bit chứ laneige thấy xài như thường thôi chứ phục hồi sợ k đủ á.b thử tìm hãng laroche, bio hay aven xem sao

devine

Tài xế mới
B5 laroche nhé. Dưỡng ẩm phục hồi ổn nhất. Mình dùng 3 tuýp 100ml rồi ko có ý định đổi

dechoat

Tài xế mới
ui bạn này giống mình thế. mình dùng klairs mùa đông Khô thì êm . nhưng mùa này nóng ẩm thì lại đổ dầu. vậy là da mình dùng klairs bị dư ẩm đúng ko nhỉ. mà klairs ko thấm ráo da lắm .. hơi dinh dính . ko biết langeige có thấm khô ráo như mask ngủ của nó ko nhỉ

hoangnguyenit

Tài xế mới
Dưỡng ẩm phục hồi dùng klairs ý ạ, mình thấy dùng thấm nhanh, ko bị bí da đâu, thành phần xem trên reviewty chủ yếu chiết xuất thực vật nên cũng yên tâm về độ lành tính của nó ạ