Review hãng hàng không EVA AIRLINE hạng Business class (Royal Laurel Class)

ThanhReview

Tài xế Đồng
Vài dòng review trải nghiệm của bản thân khi bay với hãng EVA AIRLINE hạng Business class.(Royal Laurel Class) mời mọi người tham khảo.

1️⃣Hành lý : 70lbs/ kiện (m được 2 kiện và xách tay 12~)??

2️⃣Checkin hành lý rất nhanh không phải đợi xếp hàng dài dài như Economy?

3️⃣Vừa vào đến nơi đã được phục vụ ngay, như mời nước, bánh ngọt, cafe...
Được chọn đồ ăn ngon (món nào cũng ngon và bắt mắt). Mình chọn món lobster ăn với cơm trắng cho bữa tối. Điểm tâm sáng mình chọn Banh Bao kẹp thịt ăn kèm đồ xào và món tráng miệng kèm theo(Nhãn lòng và hạt sen chưng với nếp dẻo, rất ngon ?).

4️⃣Ghế nằm rộng rãi, thoải mái. Tiếp viên sẽ đưa cho bạn 1 bô đồ ngủ Eva, 1 túi trong đó có dép tiện lợi và mặt nạ ngủ, 1 tai nghe loại xịn, 1 túi mỹ phẩm trong đó có bàn chải và bóp đánh răng, lip balm, hand cream, body lotion, hair brush..)??
Nói chung đầy đủ đồ dùng cần thiết cho một chuyến bay dài.

5️⃣Màn hình chiếu gồm những phim mới vừa mới chiếu rạp( có mấy bộ phim mình mới xem cũng có trên đó luôn). Mình xem xong ngủ 1 giấc tới sáng luôn( vì m bay chuyến đêm).

6️⃣Đến tới Taipei mình được dẫn đến EVA VIP LOUNGE ( nơi mình ăn uống, tắm rửa và nghỉ ngơi, vì mình transit 2 tiếng nên chỉ ăn và tắm xong là mình phải đến cổng tiếp theo rồi, nếu có đi chuyến sau mình sẽ chọn chuyến stop dài giờ để nghỉ ngơi và có thời gian shopping nữa ??)

7️⃣ Chặng kế tiếp từ Taipei đi Đà Nẵng mặc chỉ là ghế ngồi nhưng rất rộng rãi và thoải mái, có đệm chân, có thể điều chỉnh ngã ra sau nằm rất êm. Được phục vụ xuyên suốt chuyến bay với đội ngũ tiếp viên tật nhiệt tình và đầy kinh nghiệm.

Điều đúc kết lại cho một chặng bay dài là quí khách nên trải nghiệm thử một lần trong đời chuyến bay hạng thương gia, hãy yêu thương và chiều chuộng bản thân, khẳng định vị trí của mình nữa và đừng quên liên lạc cho chúng em để được UPGRADE chuyến bay của mình một cách nhanh chóng và chính sách giá rẻ nhất thị trường.

Bài hơi dài ,Thankyou mọi người đã đọc bài ạh!