hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Nhiều anh em thắc mắc là khi nào GO-VIET sẽ tiến hành thanh toán tiền cho đối tác, và thanh toán vào thứ mấy thì chi tiết anh em xem chu kỳ thanh toán của GO-VIET dưới đây nhé.
Đối tác sẽ nhận được thanh toán số dư hàng tuần qua ngân hàng VietinBank bằng hình thức chuyển khoản.

CẬP NHẬT

Go-Viet đã cho anh em chủ động rút tiền từ ví thay vì thanh toán theo lịch trình bên dưới nên mọi người xem hướng dẫn tại đây nhé.

GO-VIET cập nhật lại quy trình thanh toán tiền cho đối tác thay vì lúc trước 1 tuần chỉ thanh toán 1 lần vào thứ 3 hàng tuần thì GO-VIET thay đổi thành thanh toán 2 lần/tuần.
Cụ thể GO-VIET sẽ thanh toán cho đối tác 2 lần/tuần.
  • Lần 1: Thanh toán vào thứ 6
  • Lần 2: Thanh toán vào thứ 3 tuần sau.
quy-trinh-thanh-toan-go-viet-png.1490

Cụ thể lần đầu tiên sẽ chốt thanh toán vào 0h đêm giữa Chủ nhật và thứ 2, lần thứ 2 sẽ vào 0h đêm giữa thứ 4 và thứ 5. Các khoản tiền sẽ chuyển vào tài khoản ngân hàng của các đối tác dao động từ 1 đến 3 ngày sau.Như vậy cứ vào thứ 6 và thứ 3 hàng tuần là tiền sẽ được chuyển vào tài khoản đối tác GO-VIET.

Trong trường hợp anh em không nhận được tiền chuyển khoản vui lòng kiểm tra những thông tin sau:
  • Đảm bảo cung cấo đúng số và thông tin tài khoản ngân hàng cho GO-VIET.
  • Nếu đối tác mới thay đổi thông tin ngân hàng thì vui lòng cập nhật lại với GO-VIET.Đồng thời, số tiền thanh toán chưa chuyển khoản sẽ dồn sang tuần kế tiếp.
Nhận xét

Khi nào anh em thấy tiền trong ví bị trừ hết là lúc đó GO-VIET đã chốt tiền thanh toán và sẽ tiến hanh toán toán từ 1 đến 3 ngày sau là có tiền.

Nếu thấy anh em khác đã nhận được tiền mà mình chưa có thì gọi lên tổng đài go-viet
để hỏi nhé:1900 633 925
Anh em có thắc mắc gì để lại bình luận bên dưới nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

qdtoday

Tài xế Bạc
Nghe nói lên đó đky thì phải làm luôn thẻ Viettin, mình làm trước ở bên ngoài được ko pác. Làm lấy thẻ trong ngày hay phải chờ ta?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Nghe nói lên đó đky thì phải làm luôn thẻ Viettin, mình làm trước ở bên ngoài được ko pác. Làm lấy thẻ trong ngày hay phải chờ ta?
Có thẻ vietinbank rồi thì càng tốt anh, bảo nv điền thông tin ngân hàng vào thôi :)

anh ơi cho e hỏi e lên dk song hết rồi mà e sài dt ios thì khi nào mới ra trên ios và e đợi đén lúc trên ios ra mới chạy thì tk có bị khoá hay j hk ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
anh ơi cho e hỏi e lên dk song hết rồi mà e sài dt ios thì khi nào mới ra trên ios và e đợi đén lúc trên ios ra mới chạy thì tk có bị khoá hay j hk ạ
IOS hiện tại chưa có mà ko sao đâu khi nào có thì tải về chạy thôi, thường 2 tháng ko chạy thì mới tạm khóa :d

Kaloss

Support
Moderator
Thông tin tạm khóa 2 tháng khi khong chạy là lấy từ đâu vậy Hoàng Nam.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Bên Grab thì 2 tháng bác, e từng bị khóa do qua 2 tháng ko phát sinh cuốc còn go-viet thì 2 tháng ko bổ sung giấy lltp cũng bị tạm khóa.

gentlemagic

Tài xế mới
bắt phải xài Vietinbank hả, làm khó vậy, đang xài ngân hàng khác phải tốn tiền nuôi thêm thẻ hả

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Bên go-viet họ làm luôn cho mình bạn, có điều thêm 50k nộp vào để duy trì số dư thôi :)

Quyhuynh

Tài xế mới
Em đã đăng ký goviet rồi nhưng đang đợi goviet làm thẻ ngân hàng vậy trong thời gian em chưa có thẻ có thể chạy được không ạ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Được mà e, nếu chưa có tài khoản ngân hàng thì tiền sẽ đóng băng khi nào cập nhật thông tin thẻ thì theo lịch trình sẽ thanh toán đầy đủ :D