vuthebao

Tài xế Đồng
Facebook là một trong những nền tảng quảng cáo và kinh doanh online phổ biến nhất trên thế giới. Với hơn 2,8 tỷ người sử dụng mỗi tháng, Facebook cung cấp cho các nhà kinh doanh nhiều công cụ và tính năng để tiếp cận và tương tác với khách hàng tiềm năng. Trong bài viết này, chúng ta sẽ cùng nhau tìm hiểu về các công cụ Facebook quan trọng cho kinh doanh online. Những công cụ này sẽ giúp người sử dụng, người kinh doanh online tiếp cận khách hàng 1 cách đơn giản mà không cần mất quá nhiều tiền để chạy quảng cáo.

I. Phần mềm MKT Data​

adV6GkHeMH-sAgQXpZU_AfqqtMy1mLU4PHM8TJmf4mWzMOF7RVgI4nQKhQe-1o4XVKbTJOmhEhKVodOWF9Yn5PvI4r85rAzwe_6Q1vm4QXwnSgbGf5P0v7v25cnOojtpGwoy3B_FgDi3hamwQaFuceE

MKT Data là công cụ cho phép bạn thu thập và phân tích dữ liệu về khách hàng và các tương tác trên trang Facebook của bạn. Các tính năng của MKT Data bao gồm:

1. Xác định được các hội nhóm chứa từ khóa mà mình muốn hướng đến trong Facebook. Cung cấp đầy đủ thông tin về tên hội nhóm số lượng thành viên và thuộc tính hội nhóm bao gồm công khai, riêng tư, kiểm duyệt, không kiểm duyệt
  2. Quét được UID khách hàng tiềm năng trong các hội nhóm để lấy được thông tin khách hàng và hỗ trợ chuyển hóa thành số điện thoại.
  3. Hỗ trợ quét comment, tương tác bài viết giúp người dùng có thể biết sâu hơn tệp người sử dụng đang tiếp cận đến bài đăng đó
  4. Và còn nhiều chức năng khác

II. Phần mềm MKT Post​

MKT Post là các công cụ hỗ trợ cho việc tạo và quản lý các bài đăng trên trang Facebook của bạn. Các tính năng của MKT Post bao gồm:

DUxjslcijymFSlsMLMRAOVN-Gbd5MhDXyUfGlnrYV7Z1CX94xxUh9CrSpWDTA7lG3jZ9iFY5KH2NU9zkbjyu7CjpiI4iN0ROkCMYNothlm_zGjFF8iVvCQhHhkTEqQnK90h2amV1irDViBnS7oaIISA

1. MKT Post giúp người dùng đăng bài hàng loạt trên các hội nhóm. Đăng bài hàng loạt nên các trang cá nhân của nick phụ, đăng videos reels Fanpage, đăng page profile,...
  2. MKT Post tự động comment theo UID hội nhóm có sẵn, tự động comment theo từ khóa,...
  3. MKT Post giúp bạn có thể gửi tin nhắn đến tệp khách hàng tiềm năng theo tệp UID có sẵn để tiếp cận khách hàng một cách tốt nhất

III. Phần mềm MKT Care​

MKT Care là các công cụ giúp nuôi nhiều nick facebook trên chrome sạch để người sử dụng có thể sử dụng phần mềm với nhiều mục đích khác nhau như tăng mắt live stream, build cộng đồng, hoặc đơn giản là nuôi nick facebook kiếm thêm lợi nhuận(MMO)

WFiEPpt7dCMYlqnBWkPSnba62zWDeQs0IObLWelTMOysuSXnwy2yPTVpG8qg_05HpDpqSxfx0rsy13s8RfLcCXyO8u6gNn7rxB1hov5Q1PzjOvLAccGC7OQwa3ZX66S9srbj0jKt0JG_zDwI_o82L-s

Trên đây là ba nhóm công cụ quan trọng trong Facebook cho kinh doanh online gồm MKT Data, MKT Post và MKT Care. Bằng cách sử dụng các công cụ này, bạn có thể thu thập và phân tích dữ liệu về khách hàng, tạo và quản lý các bài đăng trên trang Facebook của mình và chăm sóc và tương tác với khách hàng của mình nhanh chóng và hiệu quả. Nếu sử dụng đúng cách, các công cụ này sẽ giúp bạn nâng cao hiệu quả kinh doanh của mình trên nền tảng Facebook.