Những hình ảnh đáng nhớ trong lần sinh nhật 1 tuổi “ĐỂ be MỜI”

Trong suốt những ngày qua, “ĐỂ be MỜI” đã trở lại với những phần quà gần gũi mà cũng vô cùng thiết thực với tài xế. be mời tài xế bánh mì, cà phê, nước giải khát, mời cả rửa xe, thay nhớt. Tất cả đều hoàn toàn miễn phí.

Trên các tuyến đường khắp Sài Gòn trong những ngày vừa qua, không khó để nhận ra những điểm be mời sinh nhật. Anh em áo vàng ra vào tấp nập, các bạn nhân viên liên tục di chuyển để hỗ trợ tài xế. Hãy cùng nhìn lại những hình ảnh đẹp đẽ trong lần sinh nhật 1 tuổi của be.

Những món quà được trao đi cùng nụ cười rạng rỡ

be-moi-tro-lai-jpeg.7522

Tranh thủ trong lúc đợi thay nhớt xe, anh em tranh thủ giao lưu

Có thể thấy, không khí trong những ngày qua của các tài xế be vô cùng hào hứng. “ĐỂ be MỜI” dịp sinh nhật 1 tuổi lần này khá hoành tráng và có sự đầu tư đáng kể. Theo như sự nghe ngóng của mình với các tài xế, anh em hưởng ứng chương trình rất nhiệt tình. Cộng hưởng các chính sách và phúc lợi be đang thực hiện (như bảo hiểm, tổ chức các buổi training, các giải đấu thể thao…) càng làm cho các bác tài có thêm động lực hơn. Những chương trình như be mời là một điểm cộng rất lớn giúp đời sống tài xế công nghệ đỡ nhọc, tiếp thêm sức mạnh cho những chuyến xe bon bon trên đường. Hy vọng trong tương lai, be sẽ có nhiều chương trình thú vị như vậy nữa để đời sống anh em thêm phần chất lượng hơn.

nagisa

Tài xế mới
Có bác tài nữa nữa kìa, Be dạo này người ta book cũng ok đó, thu nhập mình cũng ổn định và cao hơn trước

Daviddv9prada

Tài xế mới
Mở thêm nhiều xuất thay nhớt nữa be ơi, mình chưa được thay nè, hơn 2 ngàn cây số rùi huhu

trungtien3000

Tài xế mới
Lần này đi nhận cũng vui vì thái độ phục vụ của mấy chị nhân viên quá ok lun, thoải mái và nhiệt tình lắm.

trongvinh99

Tài xế mới
Lập chốt tại mấy chỗ be mời này cũng ok nè, toàn các khu đông đúc, một ngày mà 48h chắc chạy mệt nghĩ luôn đấy :))

trangkhanhliem

Tài xế Đồng
Bánh mì rất ngon, mình ăn suốt luôn nhưng mỗi tuần 1 ngày thì hơi ít nha nhiều anh em chạy be chung họ có biết nhưng toàn miss ngày vì không nhớ

june_liht

Tài xế mới
Cty có tâm và hiểu tâm lý anh em, cái nghề xe ôm công nghệ này tuy cực mà vui một phần nhờ những event nho nhỏ này

hijack

Tài xế mới
Cánh tài xế em chỉ mong có vậy, sau này thêm dịch vụ rửa xe nữa nha BE ơi kkkkk

LiemPT

Tài xế mới
Có lần đi trễ 30p luôn nhưng vẫn còn suất, cà phê ngon mà hình thức lại đẹp, mình hay uống sữa đá