Nên chạy Bike hay Giao Food

Tung85

Tài xế Đồng
Mọi người cho em hỏi nên chạy bike hay food ạ em là sinh viên tuần có thể chạy đc tầm 3 hay 4 ngày , thời gian chạy là tầm 4h hoặc 5h chiều đến 12h đêm em thì thu nhập có thể được 3tr không ạ
Mọi người cho em hỏi là nếu giao đồ ăn thì em thật sự không muốn mặc đồng phục ý ạ :(( thì nên chạy không ạ và cái nào thu nhập được nhiều hơn để em xem để đăng kí ạ :( và nếu đăng kí thì nên đăng kí hãng nào với tiêu chí của e
Em cảm ơn

qdtoday

Tài xế Bạc
:mad: nên chạy bike hay food ạ: chạy kết hợp ấy ạ, chứ bike ko cũng ế, food ko cũng bèo.
:mad:thu nhập có thể được 3tr không ạ: được chứ ạ, thu nhập trung bình 1 giờ khoảng 30~45K
:mad: thật sự không muốn mặc đồng phục ý ạ: tại sao vậy ạ, bước vào quán thì đồng nghiệp nhiều lắm, họ mặc thì mình cũng phải mặc thôi.
:mad: và nếu đăng kí thì nên đăng kí hãng nào với tiêu chí của e: mới chạy thì cứ đky grab hoặc gv, chạy 1 thời gian thì có được mớ kiến thức rồi, tự nhảy sau.
Rồi đó ạ. :)

Sửa lần cuối:

Tung85

Tài xế Đồng
em có lí do riêng nên không mặc ạ ?
vì e còn làm thêm 1 công việc với đi học nên em muốn rảnh thì kiếm thêm
e chưa làm bike bh nên nếu làm grab thì có phải địa chỉ nổ ở đâu thì mình nhận cuốc đấy luôn đungs không ạ

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thông thường tổng đài nó sẽ phát cuốc xe, đơn hàng giao đồ ăn trong bán kinh 2km trở xuống nêu ko ai nhận thì mới phát cho tài xế xa hơn nữa.
Bạn thấy cuốc xe xa quá hay đường khó đi thì bỏ trôi cuốc đó không nhận cũng được cơ mà bỏ trôi ít thôi chứ không sẽ không được thưởng.

dochoiphulong

Tài xế mới
Bên em cần mấy bác trâu bò chút chạy giao hàng đồ chơi. Thùng có lớn có nhỏ bác nào chạy món to thì công to. Có bác nào theo em không