Mọi người cho xin review thuốc nhỏ mắt Sancoba 5ml Nhật Bản chữa cận thị

tieucuong

Tài xế mới
Mọi người cho e xin review thuốc nhỏ mắt này với ạ.

Câu trả lời tốt nhất
Em dùng được 1 năm nay, mắt không bị khô, ít mỏi mắt, mà còn giảm được 1 độ cận mỗi mắt nữa. Em mua xách tay 90k, khuyên chân thành nếu ai muốn xài nên tìm chỗ uy tín mua, đừng ham rẻ rồi hối hận ạ.

tieucuong

Tài xế mới
Giá từ 55k-60k. Trc t đi khám mắt ở bệnh viện, mắt t 10/10, bác sĩ bảo t mắt bị yếu điều tiết chứ k phải cận. Kê đơn thuốc uống kèm theo 2 lọ nhỏ mắt, có cả lọ hồng này nữa, t về chăm chỉ nhỏ sáng tối uống thuốc đều đều. Mà n vi diệu lắm, nhỏ xong mắt sáng hẳn chúng m ạ. Cái hết thuốc t ngưng. Éo ngờ 2 3 tháng sau t đi đo mắt, cận 1 độ, loạn 0.5. Ôi đéo hiểu kiểu lol gì.

bichdiem

Tài xế mới
dùng dc bthg nha. loại này êm và dịu mắt lắm, với được cái là ko gây ghèn như nhiều loại nước mắt nt khác (do mấy loại khác có chất tạo màng giữ ẩm gây đóng ghèn ấy). mà hơi khó kiếm hàng. Nguyễn Trí Hiếu 4 cận kèm 2 loạn ạ, mình bắn từ hơn 8 năm trc rồi. Ngọc Ánh xưa xưa bắn 20m ạ. giờ chắc phải lên 30~40m rồi, có gì mng lên bv hỏi nhé, lâu quá ko dò giá lại, m bắn ở xanhpon hcm

ezlove1

Tài xế mới
Em dùng được 1 năm nay, mắt không bị khô, ít mỏi mắt, mà còn giảm được 1 độ cận mỗi mắt nữa. Em mua xách tay 90k, khuyên chân thành nếu ai muốn xài nên tìm chỗ uy tín mua, đừng ham rẻ rồi hối hận ạ.

Câu trả lời tốt nhất

bichdiem

Tài xế mới
Với những ai mới cận 0.25 hoặc 0.5 thì khả năng hết mới có, còn cận nặng thì không hết được đâu nhaa, nhưng tuỳ cơ địa mà nó sẽ giảm độ nè. Mình xài 1 năm, giảm mỗi mắt 1 độ cận á

bichdiem

Tài xế mới
mình xài 3 năm rồi nè bạn, cũng ok lắm, mình mua bên Nam Quang bên quận 10, mức độ đổi màu nhiều hay ít là tùy điều kiện ánh sáng của môi trường, miễn là không làm mắt mình bị chói do ánh nắng, cảm giác dễ chịu á bạn ?

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Tốt cho mắt cận thôi mà cận hay không nhỏ vào thấy rất mát và dịu mắt cực. Mình mua ở pharmacity á 45k/chai, mua ở hiệu nên yên tâm

quocminh

Tài xế mới
Xài 4 lọ rồi và bị khô mắt hẳn :))) vẫn cận lòi ra. Ngưng xài 1 thời gian dùng loại này dưỡng lại mới đỡ khô. Tiền mất tật mang :/

tieucuong

Tài xế mới
chị cũng lười nhỏ lắm nè, nhưng mà đc em ạ. Chị thấy nó đỡ mỏi mắt với cả đi ra đường chị nhìn được đèn đỏ rõ hơn roài ??? mắt tăng độ mà k chịu đi đo. Nói chung là okela.

huanvien

Tài xế mới
Mình thấy dùng ok.mắt mình bữa bị khô rất rất nặng.mà dùng cái này thấy đỡ hẳn.bữa toàn mua lẻ.nay dùng thấy ok thì mua nguyên hộp về dùng cho rẻ

mrsiro

Tài xế mới
uh, bạn nào mà hay làm việc tập trung, ít chớp mắt khiến khô mắt, cộm mắt, đau mắt là xài nó chuẩn luôn, bs kê mình 2 loại lận, loại kia quên tên rồi, kết hợp cả 2, xài đỡ hẳn ra

quocminh

Tài xế mới
Mình bị khô tới nỗi mà tối ngủ có tỉnh thì mở mắt k dc.mắt bị sưng rồi chờ 1 lúc sau nc mắt tự chảy ra mới mở mắt dc.thị lưc cũng mờ hẳn luôn.mà nay dùng cũng dc mấy tháng rồi lại thấy đỡ

gojekaz

Tài xế mới
Cảm thấy mắt nó cứ khô khô sao í Nhưng dùng cái này nó kiềm lại độ cận á bạn, có thể giảm nữa nên mình thấy cũng oke

kunamoi

Tài xế mới
Xài rất là oke luôn í bạn Kiểu mình dùng nó đỡ mỏi mắt lắm ? Nhưng kiểu khi không dùng nữa nó rất khó chịu nên mình ngưng luôn

weboyvn

Tài xế mới
Xài êm nhất trog tất cả các loại thuốc nhỏ mắt mà mình từng sd qua ?? hết cận thì sur là k rồi nhưng nó bổ sung vitamin cho mắt nên an tâm mà xài

bichdiem

Tài xế mới
Chai này dùng hiệu quả cực, đỡ khô mắt nhưng mà phải mua chuẩn hàng nội địa Nhật nha. Mình thấy nhiều chỗ bán có 3-40k thấy rẻ quá kb có fake không. Mua hàng nội địa cho chắc, giá cũng tầm hơn 70k thu mình mua ở đây nè