Mọi người cho xin review thuốc nhỏ mắt Sancoba 5ml Nhật Bản chữa cận thị

tieucuong

Tài xế mới
Mọi người cho e xin review thuốc nhỏ mắt này với ạ.

Câu trả lời tốt nhất
Em dùng được 1 năm nay, mắt không bị khô, ít mỏi mắt, mà còn giảm được 1 độ cận mỗi mắt nữa. Em mua xách tay 90k, khuyên chân thành nếu ai muốn xài nên tìm chỗ uy tín mua, đừng ham rẻ rồi hối hận ạ.

huanvien

Tài xế mới
Mình thấy dùng ok.mắt mình bữa bị khô rất rất nặng.mà dùng cái này thấy đỡ hẳn.bữa toàn mua lẻ.nay dùng thấy ok thì mua nguyên hộp về dùng cho rẻ

mrsiro

Tài xế mới
uh, bạn nào mà hay làm việc tập trung, ít chớp mắt khiến khô mắt, cộm mắt, đau mắt là xài nó chuẩn luôn, bs kê mình 2 loại lận, loại kia quên tên rồi, kết hợp cả 2, xài đỡ hẳn ra

longakm

Tài xế mới
Xài gần chục chai r,làm việc với màn hình nhiều nhỏ 2 3 giọt là mắt đỡ khô với đỡ rát nhiều lắm lun

trandata

Tài xế mới
Người Nhật rv luôn là nó chỉ có tác dụng đỡ mỏi mắt thôi. Hỏi thì nó kêu. “Nếu mà đỡ cận thì tui tao đeo kính làm chi :)))) “

ngocnamhan

Tài xế mới
tóm lại bạn cứ mua về xài thử, chứ bản thân mình bắn mắt hơn 8 năm toàn xài lại cái refesh như bên BV mắt họ bán mỗi khi mỏi khô, hiện tại chưa thấy cận lại.

bebikene

Tài xế mới
Dùng được nha, bác sĩ chỗ mình khám bảo nó là thuốc điều tiết mắt ấy, mình thấy có hiệu quả thật Mà nhỏ xong cái này mình ko dùng được loại khác nữa luôn, cay xè mắt

myngoc

Tài xế mới
Đi khám mắt bs kê cho cái này. Dùng ổn, không bị cay mắt quá, nao học mỏi mắt nhỏ một cái cũng đỡ hơn nhiều

nguyenhoanga

Tài xế mới
Giúp làm sáng mắt với đỡ khô nha , dùng ok đấy , mình dùng mấy năm nay rồi . Đi khám bs cũng kêu dùng cái này . 50k một lọ nha

minhanhtrantran

Tài xế mới
Mình hay bị ngứa mắt, khô mắt. Luôn để sẵn trong túi 1 lọ nước nhỏ mắt nào đó. Xài tới loại này mắt mình sưng lên luôn. Trải nghiệm của riêng cá nhân mình.

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Thường những loại này không hết cận mà giúp mắt đỡ mỏi, chống lại các tia ánh sáng xanh. Cải thiện cho mắt tốt hơn. Bên mình có loại này cũng được tin dùng lắm

mrsiro

Tài xế mới
ko nên quá lạm dụg, này trị mỏi mắt, nếu b ko cận chỉ mỏi thì ngày 1-2 lần, sau vài ngày ko cần dùg nữa cũg đỡ mỏi hẳn luôn, khi nào mắt tập trug quá nhiều thì hãy sd tiếp. Này bs chỉ định ngày 1 lần vs mắt bình thường là đc r

mrsiro

Tài xế mới
Với cảm nhânn riêng em, thì thuốc nhỏ này rất tốt. Em cảm thấy mắt đỡ mỏi hẳn. Nhỏ vào mắt thì rất mát, kh hề cay hay rát ạ :3

tunganhle

Tài xế mới
Xài tốt lắm, giảm mỏi mắt tức thì, nhưng chỉ nên xài liều lượng vừa phải, xài tầm vài ngày sẽ ko còn mỏi mắt nhiều nữa thì nên giảm liều lượg hoặc chỉ khi nào quá mỏi hay dùng tiếp, ko khuyến mng lạm dụg quá. Cv của t tập trug mắt nhiều nên chai này luôn luôn bên người

cuchien

Tài xế mới
Xài thấy cũng bình thường mà hơi bé với giá cũng khá đắt, nếu xài thường xuyên thì tầm 1 tuần là hết. Bởi vậy xài nhiều loại đắt tiền quá thấy cũng chả có hiệu quả gì lắm nên cứ quay về với nước muối nhỏ mắt 4k/ chai lại okela :))

PCSPOST

Tài xế mới
Mọi người cho e xin review thuốc nhỏ mắt này với ạ.
Loại này là một trong top thuốc nhỏ tốt nhất của Nhật. Mk cũng dùng và thấy mắt đỡ mỏi khi sử dụng máy tính trong nhiều giờ. Nhưng cần mua hàng chuẩn bác nhé! Hàng order Nhật thì càng tốt ạ. Mk cũng order sau 3 tuần là về tay r.