Mọi người cho xin review thuốc nhỏ mắt Sancoba 5ml Nhật Bản chữa cận thị

tieucuong

Tài xế mới
Mọi người cho e xin review thuốc nhỏ mắt này với ạ.

Câu trả lời tốt nhất
Em dùng được 1 năm nay, mắt không bị khô, ít mỏi mắt, mà còn giảm được 1 độ cận mỗi mắt nữa. Em mua xách tay 90k, khuyên chân thành nếu ai muốn xài nên tìm chỗ uy tín mua, đừng ham rẻ rồi hối hận ạ.

traingoan

Tài xế mới
Đính chính lại là nhà thuốc ko bán loại này.chỉ bán theo toa của bs. Còn ko thì có ai bên nhật thì mua gửi về nhá.đừng có mua tào lao mà sài

hoahung

Tài xế mới
tốt nhất bạn nên nhỏ bằng nước muối để tránh bị phụ thuộc nước mắt nhân tạo á bạn. sau cứ fai nhỏ hoài k sẽ khô mắt .

quocminh

Tài xế mới
À hồi đó cũng nghe bảo k tăng thêm độ nên dùng liên tục 1 năm mới tăng mỗi bên 1 độ thôi. Hồi đó chưa dùng thì nó méo tăng ?

quocminh

Tài xế mới
Mình bị khô tới nỗi mà tối ngủ có tỉnh thì mở mắt k dc.mắt bị sưng rồi chờ 1 lúc sau nc mắt tự chảy ra mới mở mắt dc.thị lưc cũng mờ hẳn luôn.mà nay dùng cũng dc mấy tháng rồi lại thấy đỡ

gojekaz

Tài xế mới
Cảm thấy mắt nó cứ khô khô sao í Nhưng dùng cái này nó kiềm lại độ cận á bạn, có thể giảm nữa nên mình thấy cũng oke

kunamoi

Tài xế mới
Xài rất là oke luôn í bạn Kiểu mình dùng nó đỡ mỏi mắt lắm ? Nhưng kiểu khi không dùng nữa nó rất khó chịu nên mình ngưng luôn

weboyvn

Tài xế mới
Xài êm nhất trog tất cả các loại thuốc nhỏ mắt mà mình từng sd qua ?? hết cận thì sur là k rồi nhưng nó bổ sung vitamin cho mắt nên an tâm mà xài

bichdiem

Tài xế mới
Chai này dùng hiệu quả cực, đỡ khô mắt nhưng mà phải mua chuẩn hàng nội địa Nhật nha. Mình thấy nhiều chỗ bán có 3-40k thấy rẻ quá kb có fake không. Mua hàng nội địa cho chắc, giá cũng tầm hơn 70k thu mình mua ở đây nè

quocminh

Tài xế mới
Sài cái nè đỡ mỏi mắt, mình mổ xong dùng thườg xuyên, mua ở viện hoặc hiệu thuốc 55k, Sancoba, còn mua hàng Nhật hịn thì hãy mua nha, 3-40k tách set thì né cho lành.

weboyvn

Tài xế mới
uhm m biết nè, làm gì có thuốc nhỏ mắt nào làm giảm độ cận đâu. Chỉ là thấy mấy bạn review loại chai có chữ Nhật thấy ổn nên mình muốn mua, chủ yếu là để đỡ mỏi vs khô mắt