Mọi người cho xin review thuốc nhỏ mắt Sancoba 5ml Nhật Bản chữa cận thị

tieucuong

Tài xế mới
Mọi người cho e xin review thuốc nhỏ mắt này với ạ.

Câu trả lời tốt nhất
Em dùng được 1 năm nay, mắt không bị khô, ít mỏi mắt, mà còn giảm được 1 độ cận mỗi mắt nữa. Em mua xách tay 90k, khuyên chân thành nếu ai muốn xài nên tìm chỗ uy tín mua, đừng ham rẻ rồi hối hận ạ.

traingoan

Tài xế mới
Đính chính lại là nhà thuốc ko bán loại này.chỉ bán theo toa của bs. Còn ko thì có ai bên nhật thì mua gửi về nhá.đừng có mua tào lao mà sài

hoahung

Tài xế mới
tốt nhất bạn nên nhỏ bằng nước muối để tránh bị phụ thuộc nước mắt nhân tạo á bạn. sau cứ fai nhỏ hoài k sẽ khô mắt .

quocminh

Tài xế mới
À hồi đó cũng nghe bảo k tăng thêm độ nên dùng liên tục 1 năm mới tăng mỗi bên 1 độ thôi. Hồi đó chưa dùng thì nó méo tăng ?

hoanhanh

Tài xế Đồng
Refresh nhé! Trước giờ mình trung thành với loại này vì nhẹ dịu như nước mắt thật,giảm mỏi mắt tốt cực ?

devine

Tài xế mới
Mình bị viêm mắt hay bị ngứa đỏ mắt nhỏ vào thì hết, mắt đỡ mỏi còn giảm cận thì chưa biết vì mình mới xài 1 chai. Nchung sp công dụng tốt đấy ạ. Tiền nào của đó ??.

minhmanz

Tài xế mới
Lúc sài thì đỡ lên độ lắm, kiểu mắt nó cứ vậy hoài cũng đỡ mỏi đỡ mờ. Mà ngưng 1 cái mắt nó mỏi với mờ hẵng luôn huhu

vantran

Tài xế mới
Mình thấy ok lắm, không biết có lên độ không nhưng mình cận với loạn mà dùng thấy đỡ mỏi mắt với thấy mắt sáng lên

cuchien

Tài xế mới
Mk thấy uống hiệu quả á. Mk cận gần 3, mỗi bên. Mà mk kiên trì uống viên bổ mắt black mont ý ah, 3 lọ to mà giờ mk đỡ đeo kính rùi. Bỏ kính ra ko mờ như trc. Nhưng kp chữa khỏi cận thị nha. Nhưng đỡ hơn rất nhiều. Đi coi phim vs cần đọc chữ mk ms đeo thui

lamthanhsung

Tài xế mới
Mình dùng thấy khá tốt, đỡ mỏi đỡ khô mắt. Nhưng mà không vi diệu như mọi người thần thánh hoá nó đâu nha, không có giảm độ cận ?