Tư vấn Máy lọc không khí cho em bé mới sinh, diện tích phòng dưới 20m2

lamthanhsung

Tài xế mới
Với diện tích phòng này thì bạn có thể tham khảo máy nội địa Nhật Sharp KC-J50. Bên m đang sẵn máy này giá tốt bạn nhé.

hoangnguyenit

Tài xế mới
Mình có Xiaomi bảo hành 12 tháng giá rẻ nhất thị trường bạn nhé.
Xiaomi Gen 3 phù hợp với diện tích phòng của bạn, giá 2950k bạn nha

mrsiro

Tài xế mới
Bạn tham khảo máy Homedics của Mỹ nhé. Bảo hành 2 năm.
✅ Hút khói và hút mùi cực nhanh
✅ Lọc bụi vải, bụi mịn
✅ Diệt vi khuẩn, virus
Đang tuần sinh nhật hãng tặng quà ưu đãi lớn.

thuyngoc

Tài xế mới
Máy lọc không khí TruSens thương hiệu USA. HÀNG NGUYÊN SEAL đóng thùng. Giad 4.200.000đ. Dành cho p 23m2. Bảo hành quốc tế 2 năm. Quan tâm ib cho em.

vantran

Tài xế mới
Bạn dùng Philips AC0819 dáng tròn nhỏ xinh mà lọc không khí cực chuẩn. Hoặc cố 1 xíu lên 6tr sắm combo máy lọc không khí và máy rửa mặt Homedics, vừa sạch phòng lại sạch cả mặt nữa nhé

trandata

Tài xế mới
Mình đang dùng dòng Health Pro của hãng IQAir nhập khẩu từ Thụy Sĩ thấy rất tốt, lọc được cả virut và mùi khí độc. Bạn tham khảo nhé.

anhtaizai

Tài xế mới
Dòng Airvita này là chuyên xử lý bụi siêu mịn PM1.0, mẹ tìm hiểu thì biết bụi này hại cho bé ntn ạ. Máy nhỏ gọn để trên cao được k sợ với tới

longakm

Tài xế mới
Mình thanh lý máy lọc không khí shap giá 1,2 triệu hàng nội địa Nhật. Lọc khí và bù ẩm ạ. Do mình lên chung cư ở khô ráo sạch sẽ nên ko có nhu cầu dùng nữa

lamthanhsung

Tài xế mới
a tham khảo máy lọc không khí Boneco P340 của Thụy Sĩ, mật độ ion âm >3 triệu ion/cm3, màng HEPA + Than hoạt tính (làm từ xơ dừa hữu cơ, gấp 4 lần về lọc mùi và khử mùi so vs than hoạt tính thông thường). Giá có 9tr8. Kể cả hàng nhật xịn cũng chỉ 25k ion/cm3 ? kém rất nhiều, máy này đắt xắt ra miếng luôn ạ

nguyenhoanga

Tài xế mới
Chị tham khảo loại máy lọc không khí này chuyên dùng cho phòng ngủ với thiết kết rất nhỏ gọn, thẩm mỹ. Áp dụng công nghệ Ion âm Plasma với bộ lọc kép phát ra 4 triệu ion âm/cm3. Tính năng: khử mùi, diệt nấm mốc, diệt khuẩn, virus, cải thiện viêm xoang, viêm mũi dị ứng do ion âm tiêu diệt các mầm bệnh... Máy Airvita của Hàn Quốc. giá gần 2 triệu