Lỗi đăng nhập vào gobike partner

Moralleadervn

Tài xế Đồng
Mình k đăng nhập được tài khoản, hỏi các bác lỗi này là lỗi gì

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Cái này do app go-viet lâu lâu bị lỗi nè, thấy lỗi này từ lâu lắm rồi đợi lúc khác login lại thôi bác, anh em nào trước đó login rồi thì ko bị

Moralleadervn

Tài xế Đồng
Mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm. Tôi login trên điện thoại khác thì vào đc nhưng login trên con pixel thì bị lỗi nên.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thế bác logout ra khỏi con điện thoại kia chưa nhỉ? trên con điện thoại kia bác bấm Đăng nhập từ thiết bị khác xong qua con Pixel này login lại thử.

Moralleadervn

Tài xế Đồng
Tôi chạy ra thế giới Di dộng, lấy một máy bất kì, tải ứng dụng, rồi login thử thì vẫn OK, k hiểu sao máy mình lại bị thế này dù đã cài đi cài lại app... Khóc ròng luôn, h hết tiền mà phải đi mua cái điện thoại khác để dùng. K biết có ai bán điện thoại chữa cháy k nữa.

Moralleadervn

Tài xế Đồng
Đã nhận diện lỗi rồi, lỗi này là phần mềm go việt quá lạc hậu. Máy mình chạy cài Android 10 trong khi gỗ việt chỉ tương thích với Android 9 trở xuống. Đến lạy các ông go việt báo lỗi kiểu này k ai hiểu gì.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Chắc có thể nguyên nhân do đó rồi đó bác, bên lập trình chắc họ mới test trên bản android 9 trở xuống :D..
Sẵn tiện ko phải PR nhưng thấy dòng VSmart Live của Vingroup con RAM 6G đang giảm giá khá ngon anh em nào mua chạy xe công nghệ thì nên chọn mua bởi hiện tại chưa có con nào ram 6G chính hãng rẽ bằng nó cả, giá đang bán 3.299.000đ, có chỗ rẽ hơn hoặc đắt hơn.

Mình đã mua sử dụng bữa giờ khá ngon, PIN trâu, anh em có thể xem link cấu hình , giá bên dưới nên mua tiki cho rẽ với được giao 2h.