Login TK Go_Viet

duyvuong

Tài xế Đồng
Một số điểm Go_Viet khi A/E đối tác cần cân nhắc khi tham gia:
1. TK có thể khóa bất kỳ lúc nào mà ko cân lý do
2. Khi thoát ra khỏi ứng dụng thì hãy thận trọng và chọn thời điểm thích hợp nhé vì như hôm qua bạn mình đang đi lỗi định vị nhiều quá đón quốc toàn cách 2-3km nên đẵ out ra khỏi ứng dụng để cập nhập lại. Sau khi download bản mới về thì đăng nhập lại được thông báo TK bạn chưa đăng ký với GO_Viet gọi lên tổng đài thì trả lời tiếp nhận thông tin và chuyển lên bộ phận cấp trên theo đúng quy trình.Đừng bao giờ các bạn hi vọng là bao giờ dc hoạt động trở lại nhé vui lòng có đi cách nhà bao nhiêu xa thì cũng về đi chứ gọi điện lên tổng đài tốn tiền lắm.
- Tk bạn mình bị từ trưa chủ nhật trong lúc đó t7 và sáng cn vẫn hoạt động bình thương, qua một vài lần gọi điện lên lúc thì bảo là gi nhận và xỷ lý lúc thì bảo là tk chưa có xác nhận tiền án, lúc thì bảo là chưa tham gia khóa học. Xl nhé bạn mình tham gia khóa học ok, làm thẻ NH ok rồi mới dc khích hoạt tk chứ sao lại trả lời vô trách nhiệm vậy. --> hiện tại vẫn chưa đăng nhập được chắc là lỗi theo đúng quy trình GO_Viet.

---> Một số lưu ý khi đối tác lựa chọn nhé ( Go_Viet) đón khách xa, rất xa .. và một số lỗi trên mọi ng để ý nhé.