Link đào tạo trực tuyến dịch vụ GrabExpress, GrabFood, GrabAssistant cho anh em tài xế

hoangnam

Moderator trial
Thành viên BQT
Do tình hình dịch bệnh covid 19 nên Grab chuyển các lớp đào tạo GrabExpress, GrabFood sẽ chuyển sang hình thức đào tạo online vì vậy anh em nào đang chạy GrabBike muốn đăng ký chạy thêm dịch vụ giao hàng, giao đồ ăn, đi chợ hộ thì có thể bấm vào các link bên dưới đây để đăng ký và trả lời câu hỏi nhé.

Dịch vụLink đăng kýLưu ý
GrabExpress Siêu tốcTại đâyĐối với các đối tác lần đầu tiên đăng ký hoặc học lại do thiếu quỹ sau khi đạt bài đào tạo, xem hướng dẫn ký quỹ tại đây
Dịch vụ sẽ được kích hoạt sau 24h sau khi kỹ quỹ thành công
GrabExpress Siêu tốc (COD 1-2 triệu)Tại đâyDịch vụ sẽ được kích hoạt sau 24h sau khi kỹ quỹ thành công
GrabFoodTại đâyDịch vụ sẽ được kích hoạt sau 3 ngày làm việc sau khi đạt bài đào tạo.
Sau khi được kích hoạt, anh em vui lòng trang bị túi giữ nhiệt.
GrabAssistantTại đây
Chương trình Đào tạo Trực tuyến dịch vụ GrabAssistant chỉ dành cho Đối tác đạt đủ các tiêu chí về chất lượng và nhận được thông báo trong ứng dụng

Chúc anh em thành công!

BaoNguyen91

Tài xế mới
Chào anh, em chưa đăng ký chạy GrabBike bao giờ, hiện em muốn chạy GrabFood thì có được tham gia đào tạo online theo link trên được không ạ ?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Được chứ bạn, đăng ký grabfood, express thì phải là tài xế grabbike trước mà.

Kamigami

Tài xế mới
Cho em hỏi về thời gian chạy làm tài xế grab 2 bánh, thời gian ràng buộc hay muốn chạy bao nhiêu cũng được ạ?